വിവിധ എയർലൈനുകളിലെ അനവധി തൊഴിൽ ഒഴിവുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു, ശമ്പളം ഉൾപ്പടെയുള്ള വിവരങ്ങൾ ഇപ്രകാരം - Pravasiclick

വിവിധ എയർലൈനുകളിലെ അനവധി തൊഴിൽ ഒഴിവുകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു, ശമ്പളം ഉൾപ്പടെയുള്ള വിവരങ്ങൾ ഇപ്രകാരം

ക്യാബിൻ ക്രൂ, പൈലറ്റുമാർ, ഫിനാൻസ് ഓഫീസർമാർ, എയർക്രാഫ്റ്റ് മെക്കാനിക്സ്, ഐടി, സെയിൽസ് എക്സിക്യൂട്ടീവുകൾ തുടങ്ങി നിരവധി തസ്തികകളിലായുള്ള മുന്നൂറോളം ഒഴിവുകളിലേക്ക് ഉദ്യോഗാർത്ഥികളെ ക്ഷണിച്ചിരിക്കുകയാണ് വ്യത്യസ്ത വിമാനക്കമ്പനികൾ.
2022 ജൂൺ 1-മുതലാണ് അപേക്ഷകൽ തുടങ്ങിയത്. എമിറേറ്റ്‌സ്, ഫ്‌ളൈ ദുബായ്, ഇത്തിഹാദ് എയർവേയ്‌സ്, എയർ അറേബ്യ എന്നിവയുടെ നേതൃത്വത്തിലാണ് യുഎഇയുടെ വിമാനക്കമ്പനികൾ നിയമനം നടത്തുന്നത്. കോവിഡ്-19-ന്റെ നിയന്ത്രണങ്ങൾ വലിയതോതിൽ ലഘൂകരിച്ചതിനാൽ, പുതിയ വിമാനങ്ങളുടെ ഡെലിവറിയോടെ എയർലൈനുകൾ ശൃംഖല വിപുലീകരിക്കാനും പരിപാടി ഉണ്ട്. ബജറ്റ് കാരിയർ നാല് പുതിയ വിമാനങ്ങൾ ഇപ്പോൾ തന്നെ വിതരണം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. “അടുത്ത ഏതാനും മാസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ 18 വിമാനങ്ങൾ കൂടി വിതരണം ചെയ്യും. ഈ വളർച്ചാ പാതയെ പിന്തുണയ്‌ക്കുന്നതിനായി, കൂടുതൽ കഴിവുള്ള പ്രൊഫഷണലുകളെ ചേർക്കുന്നതിനുള്ള റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് ഡ്രൈവ് എയർലൈൻ നടത്തിവരികയാണെന്നും ഇതിൽ പൈലറ്റുമാർ, ക്യാബിൻ ക്രൂ, ബിസിനസ്സിലെ വിവിധ സ്ഥാനങ്ങൾ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നുവെന്നും ഫ്ലൈദുബായ് സിഇഒ പറഞ്ഞു.

ഇത്തിഹാദ്
കോവിഡ് -19 മഹാമാരിയിൽ നിന്ന് വ്യോമയാന മേഖല കരകയറുന്നതിനാൽ എയർലൈനിന്റെ ക്യാബിൻ ക്രൂവിൽ ചേരുന്നതിന് ഹോസ്പിറ്റാലിറ്റി പരിചയമുള്ള 1,000 വ്യക്തികളെ വരെ നിയമിക്കുന്നതിനുള്ള പ്രധാന റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് ഡ്രൈവ് നടത്തുമെന്ന് അബുദാബി ആസ്ഥാനമായുള്ള ഇത്തിഹാദ് എയർവേയ്‌സും പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ട്. ക്യാബിൻ ക്രൂ, പൈലറ്റുമാർ, ഫിനാൻസ് സ്‌പെഷ്യലിസ്റ്റുകൾ, സോഫ്റ്റ്‌വെയർ എഞ്ചിനീയർമാർ തുടങ്ങി ഞങ്ങളുടെ ടീമിൽ ചേരാൻ കഴിവുള്ള ആളുകളെയാണ് എത്തിഹാദ് ഇപ്പോൾ തിരയുന്നത്. ആധുനിക താമസ സൗകര്യങ്ങളും യാത്രാ അലവൻസുകളും മാത്രമല്ല, ക്യാബിൻ ക്രൂവിന് വ്യത്യസ്ത പാക്കേജുകളും നൽകുന്നതാണ് .

എമിറേറ്റ്സ്
160 രാജ്യങ്ങളെ പ്രതിനിധീകരിക്കുന്ന എമിറേറ്റ് എയർലൈൻ വ്യത്യസ്‌ത ഒഴിവുകളിലായി 6,000രത്തോളം ആളുകളെയാണ് റിക്യുട്ട് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് എന്നാണ് കണക്കുകൾ പറയുന്നത്. തൊഴിലാളികളെ വിപുലീകരിക്കുന്നതിനായി തങ്ങളുടെ റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് ടീം മെയ്, ജൂൺ മാസങ്ങളിൽ യൂറോപ്പ്, മിഡിൽ ഈസ്റ്റ്, ഓസ്‌ട്രേലിയ എന്നിവയുൾപ്പെടെ ആറ് ഭൂഖണ്ഡങ്ങളിലെ 30 നഗരങ്ങളിൽ പര്യടനം നടത്തുമെന്ന് ദുബായുടെ മുൻനിര കാരിയർ എമിറേറ്റ്‌സ് അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ശമ്പളം

രാജ്യത്ത് ആദായനികുതി ഈടാക്കാത്തതിനാൽ യുഎഇ ആസ്ഥാനമായുള്ള എയർലൈനുകൾ തങ്ങളുടെ ജീവനക്കാർക്ക് നികുതി രഹിത ശമ്പളമാണ് ഇപ്പോൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത് . കൂടാതെ, ജീവനക്കാർക്ക് അവരുടെ മാതൃരാജ്യത്തേക്കുള്ള വാർഷിക ടിക്കറ്റ്, ഒരു മാസത്തെ വാർഷിക അവധി, ഗതാഗതം, താമസം, മറ്റ് ആനുകൂല്യങ്ങൾ എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുണ്ട്.
എമിറേറ്റ്‌സ് വെബ്‌സൈറ്റിൽ ലഭ്യമായ ഡാറ്റ പ്രകാരം, എയർലൈൻ ക്യാബിൻ ക്രൂവിന് ശരാശരി പ്രതിമാസ ശമ്പളം 9,770 ദിർഹമാണ് . തിരഞ്ഞെടുത്ത ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾക്ക് 4,260 ദിർഹം അടിസ്ഥാന ശമ്പളവും കൂടാതെ മണിക്കൂറിന് 51.25 ദിർഹം ഫ്ലൈയിംഗ് പേയും (ഒരു മാസം ശരാശരി 80-100 മണിക്കൂർ അടിസ്ഥാനമാക്കി) നൽകുന്നുണ്ട്.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 Pravasiclick - WordPress Theme by WPEnjoy