mai dubai run ദുബായ് റൈഡ് നഷ്ടമായോ? വിഷമിക്കേണ്ട; നിങ്ങൾക്കുള്ള അവസരം കാത്തിരിപ്പുണ്ട്..

ഷെയ്ഖ് സായിദ് റോഡിലൂടെ ഈയിടെ നടന്ന സൈക്കിൾ റണ്ണിൽ പങ്കെടുക്കാനുള്ള നിങ്ങളുടെ അവസരം നഷ്ടമായോ? വിഷമിക്കേണ്ട, ദുബായ് റൺ വരുന്നതിനാൽ നിങ്ങൾക്ക് ദുബായിയുടെ പ്രധാന റോഡിലൂടെ നടക്കാനോ ഓടാനോ മറ്റൊരു അവസരമുണ്ട്. നവംബർ 26 ഞായറാഴ്ച രാവിലെ 6.30-നാണ് ഈ സൗജന്യ വാർഷിക പരിപാടി നടക്കുന്നു. 5k അല്ലെങ്കിൽ 10k റൂട്ട് തിരഞ്ഞെടുത്ത് നിങ്ങൾക്കും ഇതിൽ പങ്കാളികളാകാവുന്നതാണ്. രണ്ട് റൂട്ടുകളുടെയും ആരംഭ പോയിന്റ് ഭാവിയിലെ മ്യൂസിയമാണ്. 5k ഓട്ടം ദുബായ് മാളിന് സമീപവും . രണ്ടാമത്തെ റൂട്ട് ഡിഐഎഫ്‌സിക്ക് സമീപമുള്ള അൽ മുസ്തഖ്ബാൽ സ്ട്രീറ്റിലുമാണ് അവസാനിക്കുക.

ദുബായ് റണ്ണിൽ ഞാൻ എങ്ങനെ പങ്കെടുക്കാൻ-

  • Dubairun.com ൽ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുക.
  • തിങ്കൾ-വെള്ളി 2pm-10pm , അല്ലെങ്കിൽ ശനി-ഞായർ 10am-10pm വരെ റൺ ആൻഡ് റൈഡ് സെൻട്രലിൽ നിന്ന് നിങ്ങളുടെ ബിബ് ശേഖരിക്കുക.

ഏതൊക്കെ റൂട്ടുകളുണ്ട്?
5k റൂട്ട് ബുർജ് ഖലീഫ, ദുബായ് ഓപ്പറ എന്നിവ കടന്ന് ദുബായ് മാളിനടുത്ത് വച്ചാണ് അവസാനിക്കുക . എല്ലാ പ്രായത്തിലും കഴിവിലും ഉള്ള ഓട്ടക്കാർക്ക് അനുയോജ്യമായ ഒരു ഫ്ലാറ്റ് റൂട്ടാണിത്. 10k റൂട്ട് കൂടുതൽ പരിചയസമ്പന്നരായ ഓട്ടക്കാർക്ക് അനുയോജ്യമാണ്. ഇത് ഷെയ്ഖ് സായിദ് റോഡിലൂടെ ദുബായ് കനാലിലേക്ക് പോകുന്നു, തുടർന്ന് ഡിഐഎഫ്‌സിക്ക് സമീപമുള്ള അൽ മുസ്താഖ്ബാൽ സ്ട്രീറ്റിൽ അവസാനിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് ട്രേഡ് സെന്ററിലേക്ക് മടങ്ങുന്നു.ദുബായ് റണ്ണിൽ പങ്കെടുക്കാൻ ദൃഢനിശ്ചയമുള്ള ആളുകളെ സഹായിക്കാൻ സജ്ജമായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന ടീമുണ്ട്. വിശദാംശങ്ങൾക്ക് [email protected] എന്ന വിലാസത്തിൽ ബന്ധപ്പെടുക.
5k റൂട്ടിൽ പങ്കെടുക്കുന്നവർ സ്റ്റാർട്ട് ലൈനിൽ എത്താൻ എമിറേറ്റ്സ് ടവറുകളിലേക്കോ DIFC മെട്രോ സ്റ്റേഷനുകളിലേക്കോ പോകേണ്ടതുണ്ട്. നിങ്ങൾ 10k റൂട്ടിലാണ് ഓടുന്നതെങ്കിൽ, സ്റ്റാർട്ട് ലൈനിൽ എത്താൻ വേൾഡ് ട്രേഡ് സെന്ററിലേക്കോ മാക്സ് മെട്രോ സ്റ്റേഷനിലേക്ക് പോകാവുന്നതാണ്.

പുലർച്ചെ 4.30 മുതൽ ബർജുമാൻ മെട്രോ സ്റ്റേഷനിൽ നിന്ന് സ്റ്റാർട്ട് ലൈൻ ഏരിയയിലേക്ക് ആർടിഎ ബസ് സർവീസ് ഉണ്ടായിരിക്കും. നിങ്ങളുടെ ഓട്ടത്തിന് ശേഷം, വേൾഡ് ട്രേഡ് സെന്റർ, ദുബായ് മാൾ മെട്രോ സ്റ്റേഷനുകളിൽ നിന്ന് ഷട്ടിൽ ബസുകൾ ഉണ്ടാകും. നിങ്ങൾ ഈ പരുപാടിയിൽ പങ്കെടുക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ, ഓട്ടത്തിനായി രാവിലെ 6.30 ന് ശേഷം എപ്പോൾ വേണമെങ്കിലും എത്തിച്ചേരാവുന്നതാണ്. എന്നാൽ, നിങ്ങളോടൊപ്പം കൊണ്ടുവരാൻ പാടില്ലാത്ത എല്ലാ വസ്തുക്കളുടെയും ഒരു ലിസ്റ്റ് താഴെ ചേർക്കുന്നു;

സ്ട്രോളർ.
ബാക്ക്പാക്കുകൾ അല്ലെങ്കിൽ റക്ക്സാക്കുകൾ.
ബൈക്കുകളും ഇ-ബൈക്കുകളും.
തൂണുകളിൽ പതാകകളും ബാനറുകളും.
തീപ്പൊരി, പടക്കങ്ങൾ, കത്രിക, കത്തി.
ഗ്ലാസ് കുപ്പികൾ.
ലേസർ പോയിന്ററുകൾ.
മെറ്റൽ ക്യാനുകൾ.
വളർത്തുമൃഗങ്ങൾ.
പ്രൊഫഷണൽ ക്യാമറകൾ, റെക്കോർഡറുകൾ, ഡ്രോണുകൾ.
സ്കൂട്ടറുകൾ, സ്കേറ്റുകൾ, സ്കേറ്റ്ബോർഡുകൾ.
സിഗരറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ വാപ്പസ്.
നിങ്ങൾക്ക് കൃത്യസമയത്ത് ദുബായ് റൺ പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിയാതെ വന്നാൽ, നിങ്ങൾക്ക് അടുത്തുള്ള ഒരു കാൽനട പാതയിലേക്ക് എന്റർ ചെയ്യാവുന്നതാണ്.

ഇതൊരു കുടുംബ സൗഹൃദ ഇവന്റായതിനാൽ , കുട്ടികളെ ഉൾപ്പെടുത്താൻ നിങ്ങൾ ചെയ്യേണ്ടത് അവരെ ഈ പരിപാടിയിലേക്ക് രജിസ്റ്റർ ചെയ്യുക എന്നതാണ്. 21 വയസ്സിന് മുകളിലുള്ള ആർക്കും അവരെ അവരുടെ രജിസ്ട്രേഷനിൽ ചേർക്കാം. 13 നും 21 നും ഇടയിൽ പ്രായമുള്ള കുട്ടികൾക്ക് വ്യക്തിഗതമായി രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാം, എന്നാൽ മാതാപിതാക്കളുടെയോ രക്ഷിതാവിന്റെയോ സമ്മതം ഉണ്ടായിരിക്കണം. 13 വയസ്സിന് താഴെയുള്ള കുട്ടികൾക്ക് 21 വയസ്സിന് മുകളിലുള്ള മുതിർന്നവരിൽ മാത്രമേ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാൻ കഴിയൂ.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 Pravasiclick - WordPress Theme by WPEnjoy