skyscanner international ഇനി ടിക്കറ്റ് നിരക്കും ഫ്ലൈറ്റിന്റെ സമയവും ഇനി മൊബൈലിൽ അറിയാം

skyscanner international ഇനി ടിക്കറ്റ് നിരക്കും ഫ്ലൈറ്റിന്റെ സമയവും ഇനി മൊബൈലിൽ അറിയാം

എന്തുകൊണ്ട് സ്കൈസ്കാനർ SKY SCANNER ?

ലോകത്തെ ഏറ്റവും മികച്ചത് നിങ്ങളിലേക്ക് കൊണ്ടുവരാൻ sky scanner ഏറ്റവും നല്ല ഓപ്ഷൻ ആണ് . ഒരു ലക്ഷ്യസ്ഥാനം തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നത് മുതൽ മികച്ച വില കണ്ടെത്തുന്നത് വരെ നിങ്ങളുടെ വിരൽത്തുമ്പിൽ എല്ലാ ഓപ്ഷനുകളും ഉണ്ടായിരിക്കണമെന്ന് sky scanner ആഗ്രഹിക്കുന്നു. അതുകൊണ്ടാണ് എല്ലാവെർക്കും യാത്ര മികച്ചതാക്കുന്നതിൽ ഞങ്ങൾ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നത്. മുഴുവൻ ആസൂത്രണവും ബുക്കിംഗ് അനുഭവവും തുടക്കം മുതൽ അവസാനം വരെ എളുപ്പവും ലളിതവും ആസ്വാദ്യകരവുമാക്കാൻ, sky scanner വ്യവസായത്തെ കൂടുതൽ സുതാര്യവും നിങ്ങളുടെ വിശ്വാസത്തിന് അർഹവുമാക്കുന്നതിനും,,നിങ്ങളുടെ പണത്തിനും നിങ്ങളുടെ യാത്രയിൽ നിന്നും നിങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആനന്ദം ലഭിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കാനും പ്രതിജ്ഞാബദ്ധരാണ്. ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വിശ്വസനീയമായ യാത്രാ തിരയൽ ( TRAVEL SERCH ) സൈറ്റായതിൽ sky scanner എന്നും അഭിമാനിക്കുന്നു (ഞങ്ങളുടെ യാത്രക്കാർ ഞങ്ങളെ കയാക്ക്, മോമോണ്ടോ, എക്‌സ്‌പീഡിയ എന്നിവെയേക്കാൾ ഉയർന്ന നിരക്കിൽ റേറ്റുചെയ്യുന്നു).

മികച്ച വില നേടൂ…

sky scanner 1,200 ട്രാവൽ കമ്പനികളുമായി വില പരിശോധിക്കുന്നു, അതിനാൽ നിങ്ങൾ നിരാശരാകേണ്ടതില്ല . പ്രൈസ് അലേർട്ടുകൾക്കായി സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക, നിങ്ങൾ ഇഷ്‌ടപ്പെടുന്ന ഒരു ഫ്ലൈറ്റിൽ നിരക്കുകൾ മാറിയാലുടൻ ഞങ്ങൾ നിങ്ങളോട് പറയും. അപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് തീരുമാനിക്കാം ബുക്ക് ചെയ്യണോ വേണ്ടയോ എന്ന്.

skyscanner international

ന്യായമായ യാത്രാക്കൂലി Fare

ധാരാളം എയർലൈനുകളുടെയും ഓൺലൈൻ ട്രാവൽ ഏജന്റുമാരുടെയും ഫലങ്ങൾ sky scanner നിങ്ങൾക്ക് കാണിക്കുന്നു. ഞങ്ങൾ ചെയ്യുന്ന കാര്യങ്ങളിൽ സഞ്ചാരികളാണ് പ്രധാനം, അതിനാൽ ദാതാക്കളെ നിങ്ങൾ ശരിയായ രീതിയിൽ ചെയ്യുന്നില്ലെന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നുവെങ്കിൽ Skyscanner-ൽ നിന്ന് sky scanner team അവരെ നീക്കം ചെയ്യും.ഉപയോഗിക്കാനുള്ള എളുപ്പത്തിനും പണത്തിനുള്ള മൂല്യത്തിനും നിങ്ങൾ ഇഷ്ടപ്പെട്ട sky scanner ആപ്പ് നിങ്ങളുടെ മുഴുവൻ യാത്രയും ആസൂത്രണം ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്നു. നിങ്ങൾ ഫ്ലൈറ്റുകളോ ഹോട്ടലുകളോ കാർ വാടകയ്‌ക്കെടുക്കുന്നവരോ ആകട്ടെ (ഒരുപക്ഷേ മൂന്നും പോലും) നിങ്ങളുടെ ഓപ്‌ഷനുകൾ വേഗത്തിൽ കാണാനും നിങ്ങൾ നിർത്തിയിടത്ത് നിന്ന് പ്ലാനുകൾ എടുക്കാനും നിങ്ങളുടെ എല്ലാ യാത്രാ വിശദാംശങ്ങളും ഒരിടത്ത് സംരക്ഷിക്കാനും കഴിയും. sky scanner സൈറ്റിലെ എയർലൈനുകളുമായും ഓൺലൈൻ ട്രാവൽ ഏജന്റുമാരുമായും യാത്രക്കാർ അവരുടെ ബുക്കിംഗ് അനുഭവം വിലയിരുത്തുന്നു, ഇത് മികച്ച ദാതാക്കളെ തെരഞ്ഞെടുക്കാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്നു. sky scannerആ ഫീഡ്‌ബാക്ക് അവരുമായി പങ്കിടുന്നു, അതിലൂടെ അവർക്ക് കൂടുതൽ മെച്ചപ്പെടാനും നിങ്ങൾക്ക് അർഹമായ സേവനം നൽകാനും കഴിയും.

എവിടെ നിന്നും നിങ്ങൾക്ക് search ചെയ്യാം …

എവിടെ പോകാൻ? എപ്പോൾ? സാധ്യതകൾ അനന്തമാണ്. ഞങ്ങളുടെ ‘എല്ലായിടത്തും’ തിരയൽ ദശലക്ഷക്കണക്കിന് യാത്രക്കാർക്ക് അവരുടെ തിരഞ്ഞെടുത്ത വിമാനത്താവളത്തിൽ നിന്ന് മികച്ച നിരക്കുകൾ കണ്ടെത്തുന്നതിലൂടെ അവരെ പ്രചോദിപ്പിക്കുന്നു.

ഒരുസമ്മര്ദ്ദവും ഇല്ല

വില കൂട്ടുന്നതിനോ കൃത്രിമമായി ഡിമാൻഡ് സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനോ sky scanner ഒരിക്കലും നിങ്ങളുടെ ഡാറ്റ ഉപയോഗിക്കാറില്ല. നിങ്ങൾ കാണുന്ന വില നിങ്ങൾ നൽകുന്ന വിലയായിരിക്കണമെന്ന് sky scanner വിശ്വസിക്കുന്നു, മോശമായ ആശ്ചര്യങ്ങളോ മറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഫീസോ ഇല്ല. ബുക്ക് ചെയ്യാൻ നിങ്ങളെ നിർബന്ധിക്കില്ല.

കാർ ബുക്ക് ( CAR BOOKING ) ചെയ്യൂ സന്തോഷത്തോടെ ..

ഫ്ലൈറ്റുകൾ ബുക്ക് ചെയ്യുന്നതിൽ sky scanner ചെയ്യുന്ന അതേ ലാളിത്യം കാർ വാടകയ്‌ക്കെടുക്കുന്നതിലും sky scanner കൊണ്ടുവന്നു . ഇന്ധന നയത്തിനും പിക്കപ്പ് ലൊക്കേഷനുമുള്ള ഫിൽട്ടറുകൾ ഉപയോഗിച്ച്, നിങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും അനുയോജ്യമായ ഓപ്ഷൻ തെരഞ്ഞെടുക്കാം .വാഹനത്തിന്റെ തരം, ഇന്ധന തരം, ഫീച്ചറുകൾ എന്നിവ പ്രകാരം നിങ്ങൾക്ക് തിരച്ചിൽ ഫിൽട്ടർ ചെയ്യാം. sky scanner ഫെയർ ഫ്യൂവൽ പോളിസി ഫ്ലാഗ് നിങ്ങൾ ഇന്ധനത്തിന് കൂടുതൽ പണം നൽകുന്നില്ലെന്ന് ഉറപ്പാക്കും

താമസിക്കാൻ ഒരു സ്ഥലം കണ്ടെത്തു ..

നിങ്ങളുടെ താമസത്തിനും sky scanner പരിരക്ഷ നൽകിയിട്ടുണ്ട്. ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ആയിരക്കണക്കിന് ഹോട്ടലുകൾ, റിസോർട്ടുകൾ, അപ്പാർട്ടുമെന്റുകൾ, ഹോസ്റ്റലുകൾ എന്നിവവെയിൽ നിന്നുള്ള മികച്ച ഡീലുകൾ താരതമ്യം ചെയ്യുക. അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ നിലവിലെ ലൊക്കേഷന് സമീപമുള്ള മുറികൾ കണ്ടെത്തി അവസാന നിമിഷ ഡീൽ നേടൂ.

skyscanner international

വിദഗ്ദ്ധ റെമെഡീസ്

2003 മുതൽ ഞങ്ങൾ മികച്ച ഫ്ലൈറ്റുകൾ കണ്ടെത്തുകയും ആ അറിവ് നിങ്ങളുമായി പങ്കിടുകയും ചെയ്യുന്നു. മാഷ്-അപ്പുകൾ ഉപയോഗിച്ച്, ഒരു എയർലൈനുമായി പുറത്തേക്കും മറ്റൊരു എയർലൈനുമായി തിരികെയും പറക്കുന്നത് പോലെ മികച്ച ഡീൽ ലഭിക്കുന്നതിന് നിങ്ങൾക്ക് ഫ്ലൈറ്റുകൾ മിക്‌സ് ആൻഡ് മാച്ച് ചെയ്യാം.
sky scanner ‘ഗ്രീനർ ചോയ്‌സ്’ ലേബൽ പരിശോധിക്കുക, അത് കുറഞ്ഞ CO2 പുറന്തള്ളുന്ന ഫ്ലൈറ്റുകളെ ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്യുന്നു. ദശലക്ഷക്കണക്കിന് യാത്രക്കാരെ അവരുടെ റൂട്ടിനായി ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ എമിഷൻ ഉള്ള ഫ്ലൈറ്റ് തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ sky scanner സഹായിച്ചിട്ടുണ്ട്. വിവരങ്ങൾ മറയ്ക്കാനോ നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമില്ലാത്ത എന്തെങ്കിലും ബുക്ക് ചെയ്യുന്നതിനായി നിങ്ങളെ തെറ്റിദ്ധരിപ്പിക്കാനോ sky scanner ഒരിക്കലും നിങ്ങളുടെ ഡാറ്റ ഉപയോഗിക്കില്ല. നിങ്ങളുടെ സ്വകാര്യ വിവരങ്ങൾ അത്രമാത്രം – നിങ്ങളുടേതാണ്. കൂടുതൽ അറിയണോ? sky scanner കുക്കിയും സ്വകാര്യതാ നയങ്ങളും sky scanner വെബ് സൈറ്റിൽ വായിക്കുക.sky scanner സഹായകരമായ പിന്തുണാ ടീമുകൾ ആഴ്‌ചയിൽ ഏഴു ദിവസവും സജ്ജമാണ്, കൂടാതെ നിങ്ങൾക്ക് 30 ഭാഷകളിൽ സേവനം വാഗ്ദാനം നൽകുന്നു.

download android app click here

download ios app click here

വാഹനങ്ങളുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് അറിയേണ്ടതെല്ലാം ഇനി ഈ ആപ്പില്‍ നിന്നറിയാം..

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 Pravasiclick - WordPress Theme by WPEnjoy