​സലൂണും തീയേറ്ററും പൂളുമൊക്കെയായി യുഎഇയിൽ 200 മില്യൺ ദിർഹത്തി​ന്റെ വീട്; കാണാം ചിത്രങ്ങൾ

ആഡംബര ലോകത്തെ അതിമനോഹരമായ വീടുകൾ. അതും പാം ജുമൈറ ദ്വീപിൽ ബീച്ചിലെ കാഴ്ചകൾ കാണാൻ തക്കവിധം നിർമിച്ചത്. 2022ൽ ആഗോളതലത്തിൽ വിറ്റഴിക്കപ്പെട്ട ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും ചെലവേറിയ 25 വസ്തുവകകളുടെ പട്ടികയിൽ ദ്വീപിലെ മൂന്ന് പ്രോപ്പർട്ടികൾ ഇടംപിടിച്ചിട്ടുണ്ട്. പാം ജുമൈറയിലെ 200 മില്യൺ ദിർഹം വിലയുള്ള ബീച്ച് ഫ്രണ്ടോടുകൂടിയ ആഡംബര വീട് വെബ്‌സൈറ്റായ സോത്‌ബൈസിൽ വിൽപ്പനയ്‌ക്കായി ലിസ്‌റ്റ് ചെയ്‌തിട്ടുണ്ട്. ബേസ്‌മെൻ്റ് ഏരിയ ഉൾപ്പെടെ നാല് നിലകളിലായി പത്ത് കിടപ്പുമുറികളും 11 കുളിമുറികളുമുള്ള ഒറ്റവരി വില്ലയാണിത്. വിശാലമായ ലിവിം​ഗ് ഏരിയകളും വളരെ ഉയരമേറിയ മേൽത്തട്ടുകളും കടലിന് മുകളിലൂടെ അറ്റ്ലാൻ്റിസ് ദി റോയൽ ഭാഗത്തേക്ക് നോക്കുന്ന വലിയ ജനാലകളും എല്ലാം ഈ ആഢംബര വീടി​ന് കൊഴുപ്പ് വർധിപ്പിക്കുന്നു. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളും തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക 
https://chat.whatsapp.com/Ejz7HHxwPNaLja9atzSuweA

ദുബായിലെ ആഡംബര വസ്‌തുവിപണിയിൽ സ്വകാര്യ എലിവേറ്ററുകൾ, മിനി ഗോൾഫ് കോഴ്‌സ്, തീയേറ്റർ, സ്കൈ ഫൗണ്ടൻ എന്നിവയുള്ള അതിഗംഭീരമായ വീടുകൾ പലപ്പോഴും പ്രധാന വാർത്തകൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നു. എന്നാൽ ലോകത്തിലെ തന്നെ ഏറ്റവും ചെലവേറിയ വസ്തുവകയായി കണക്കാക്കപ്പെടുന്ന ഈ വീടുകൾ കാണേണ്ടത് തന്നെയാണ്.

പാം ജുമൈറയിലെ ഈ ആഡംബര വീടുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ ഈന്തപ്പനകൾ ഉയരം കുറഞ്ഞവയാണെന്ന് തോന്നും. ബേസ്‌മെൻ്റ് ഏരിയ ഉൾപ്പെടെ നാല് നിലകളിലായാണ് വീട് നിർമിച്ചിരിക്കുന്നത്. വിശാലമായ ലിവിംഗ് ഏരിയകൾ, ട്രിപ്പിൾ ഉയരമുള്ള മേൽത്തട്ട്, കടലിന് മുകളിലൂടെ അറ്റ്ലാൻ്റിസ് ദി റോയൽ ഭാഗത്തേക്ക് നോക്കുന്ന വലിയ ജനാലകൾ, ഹെർമിസ്, ഫെൻഡി തുടങ്ങിയ ഡിസൈനർ ഫർണിച്ചറുകൾ കൊണ്ട് സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്ന മുറികൾ ഇതെല്ലാം ഇവിടെ കാണാനാകും.

വിശാലമായ ഹാളിന് അപ്പുറത്ത് 18 പേർക്ക് ഇരിക്കാവുന്ന ഡൈനിംഗ് ഏരിയയുണ്ട്. വീടിലുടനീളം തുറന്ന വിശ്രമ സ്ഥലങ്ങളും താഴത്തെ നിലയിൽ ഒരു വലിയ ഹോം ഓഫീസും ഔട്ട്ഡോർ പൂളും വില്ലയിലുണ്ട്.

വീട്ടിലെ പത്ത് കിടപ്പുമുറികൾ വലുപ്പമുള്ളതും തീർത്തും അലങ്കരിച്ചതുമാണ്. ഗെയിമിംഗിനും സംവിധാനങ്ങളുണ്ട്. 23,500 ചതുരശ്ര അടിയിൽ പരന്നുകിടക്കുന്ന ഈ വീട് പാം ജുമൈറയിലെ ഏറ്റവും വലിയ വില്ലകളിലൊന്നാണ്. മാസ്റ്റർ ബെഡ്റൂമിന് 14 വാതിലുകളുള്ള ക്ലോസറ്റും ഇരിപ്പിടവും സജ്ജമാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

ബേസ്‌മെൻ്റിൽ ഒരു അടുക്കളയും വീടിൻ്റെ മൂന്ന് നിലകളിലുമായി പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഒരു ഫുഡ് ലിഫ്റ്റ്, സ്റ്റോറേജ്, താഴത്തെ നിലയിൽ വേനൽക്കാല അടുക്കള എന്നിവയും വില്ലയിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.

വീട്ടിലെ താമസക്കാർക്ക് മസാജ് ചെയ്യാനും മുടി വൃത്തിയാക്കാനും വീടിനുള്ളിൽ ഒരു ഇൻ-ബിൽറ്റ് സലൂൺ ഏരിയയുണ്ട്. മാനിക്യൂർ, പെഡിക്യൂർ എന്നിവയ്ക്ക് ആവശ്യമായ ഉപകരണങ്ങളും മുറിയിൽ സജ്ജം.

ബേസ്മെൻ്റിൽ, ജിമ്മിന് അടുത്തായി, ഒരു പൂൾ ടേബിളും ഫൂസ്ബോൾ ടേബിളും ഉള്ള ഒരു ഗെയിമിംഗ് ഏരിയയാണ്. ഗെയിമിംഗ് ഏരിയയ്ക്ക് അടുത്തായി, ഒരു ഔട്ട്ഡോർ ലോഞ്ച് ഉണ്ട്. തീയേറ്ററിൽ ചരിഞ്ഞ ലെതർ സീറ്റുകൾ, വുഡൻ പാനലിംഗ്, വെൽവെറ്റ് പരവതാനി എന്നിവയുള്ള സൗണ്ട് പ്രൂഫോടുകൂടിയതാണ്. 13 സീറ്റുകളുള്ള പ്രൈവറ്റ് ഹോം തിയേറ്ററാണ് വീടിനുള്ളത്.

കാർഡിയോ മെഷീനുകൾ, വെയ്റ്റ് മെഷീനുകൾ, കൂടാതെ എല്ലാ ആകൃതിയിലും വലിപ്പത്തിലുമുള്ള സൗജന്യ വെയ്‌റ്റുകൾ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്ന ജിമ്മും ബേസ്‌മെൻ്റ് ഏരിയയിൽ സ്ഥിതിചെയ്യുന്നു. ജിമ്മിനോട് ചേർന്ന് വിശ്രമിക്കാനുള്ള സ്ഥലമുണ്ട്. ഒരു സ്റ്റീം റൂം, സോണ, ഐസ് ബാത്ത് എന്നിവ പരസ്പരം അടുത്താണ് രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 Pravasiclick - WordPress Theme by WPEnjoy