flats in dubai : യുഎഇ: വാടകയില്‍ ആയിരത്തോളം ദിര്‍ഹം ലാഭിക്കാം, പുതുവഴി വരുന്നു

വാടകയ്ക്ക് താമസിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ആയിരത്തോളം ദിര്‍ഹം ലാഭിക്കാന്‍ പുതുവഴി വരുന്നു. വാടകയ്ക്കെടുക്കല്‍ പ്രക്രിയയുടെ ഓരോ ഘട്ടവും ഡിജിറ്റൈസ് ചെയ്യുന്ന പുതിയ ആപ്പ് രാജ്യത്തെ വാടകക്കാര്‍ക്ക് flats in dubai പ്രതിവര്‍ഷം 3 ബില്യണ്‍ ദിര്‍ഹം വരെ ലാഭിക്കാന്‍ സഹായിക്കും. കരാറുകള്‍ ഡിജിറ്റൈസ് ചെയ്യുകയും സമയബന്ധിതമായി വാടക നല്‍കുകയും ചെയ്യുന്ന ടകെം, വ്യാഴാഴ്ച നടന്ന ആപ്പ് ഒളിമ്പിക്‌സില്‍ മികച്ച അഡ്വാന്‍സ്ഡ് വിഭാഗത്തില്‍ വിജയിയായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു. യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും വിവരങ്ങളു തത്സമയം അറിയുവാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പൽ അംഗമാകുക https://chat.whatsapp.com/Ejz7HHxwPNaLja9atzSuweA
പണം എങ്ങനെ ലാഭിക്കുമെന്ന് സ്ഥാപകന്‍ രാകേഷ് മാവത്ത് വിശദീകരിച്ചു: ”സാധാരണയായി, ഒരു വാടകക്കാരന്‍ 5 ശതമാനം ഏജന്‍സി ഫീസും 5 ശതമാനം സെക്യൂരിറ്റി ഡെപ്പോസിറ്റും നല്‍കണം. എന്നാല്‍ ടകെമില്‍, വാടകക്കാരന് ഇടപാട് ഫീസിന്റെ 3 ശതമാനവും സെക്യൂരിറ്റി ഡെപ്പോസിറ്റ് ഇന്‍ഷുറന്‍സിന്റെ 1 ശതമാനവും വാടക ഗ്യാരന്റി ഇന്‍ഷുറന്‍സിന്റെ 1 ശതമാനവും മാത്രമേ നല്‍കേണ്ടതുള്ളൂ. അതിനാല്‍ 10 ശതമാനം നല്‍കുന്നതിനുപകരം, അവര്‍ ആകെ 5 ശതമാനം മാത്രമേ നല്‍കിയില്‍ മതി”
ലോകത്തിലെ മൊബൈല്‍ ആപ്പ് ഡെവലപ്മെന്റ് തലസ്ഥാനമാകാനുള്ള ദുബായിയുടെ യാത്ര ത്വരിതപ്പെടുത്താന്‍ ലക്ഷ്യമിട്ടുള്ള മത്സരമാണ് ആദ്യത്തെ ആപ്പ് ഒളിമ്പിക്സ്. ഡിജിറ്റല്‍ ഡൊമെയ്നിലെ ആഗോള നേതാവെന്ന നിലയില്‍ എമിറേറ്റിന്റെ സ്ഥാനം ശക്തിപ്പെടുത്തുന്നതിനായി ദുബായ് കിരീടാവകാശിയും ദുബായ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് കൗണ്‍സില്‍ ചെയര്‍മാനുമായ ഷെയ്ഖ് ഹംദാന്‍ ബിന്‍ മുഹമ്മദ് ബിന്‍ റാഷിദ് അല്‍ മക്തൂം പ്രഖ്യാപിച്ച ‘ദുബായില്‍ ആപ്പുകള്‍ സൃഷ്ടിക്കുക’ പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമാണിത്.
ലോകമെമ്പാടുമുള്ള 1100-ലധികം എന്‍ട്രികള്‍ ലഭിച്ച മത്സരം സോഷ്യല്‍ ഇംപാക്ട്, മോസ്റ്റ് ഇന്നൊവേറ്റീവ്, ബെസ്റ്റ് യൂത്ത്, ബെസ്റ്റ് അഡ്വാന്‍സ്ഡ് എന്നിങ്ങനെ നാല് വിഭാഗങ്ങളായി തിരിച്ചിരിക്കുന്നു. നാല് വിഭാഗങ്ങളിലെയും വിജയികള്‍ക്ക് അവരുടെ ആപ്പ് വികസിപ്പിക്കുന്നതിനും അത് യാഥാര്‍ത്ഥ്യമാക്കുന്നതിനും 500,000 ദിര്‍ഹം സമ്മാനിച്ചു.
ആശയം ലഭിച്ചത് ഇങ്ങനെ
സെക്യൂരിറ്റി ഡെപ്പോസിറ്റ് തിരികെ നല്‍കാതെ വീട്ടുടമ പണം തട്ടിയപ്പോഴാണ് രാകേഷിന് ഈ ആശയം വന്നത്. ”ഞാന്‍ എന്റെ സഹപ്രവര്‍ത്തകരോട് സംസാരിച്ചപ്പോള്‍, അവരില്‍ പലരും ഇതേ പ്രശ്‌നത്തിലൂടെ കടന്നുപോയതായി അറിഞ്ഞു. അതിനാല്‍ ആ പ്രശ്‌നം പരിഹരിക്കാനുള്ള ഒരു മാര്‍ഗത്തെക്കുറിച്ച് ഞാന്‍ ചിന്തിക്കാന്‍ തുടങ്ങി.” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.
മുഴുവന്‍ വാടക പ്രക്രിയയും ഡിജിറ്റൈസ് ചെയ്യുന്ന ഒരു ആപ്പ് എന്ന ആശയം അദ്ദേഹം കൊണ്ടുവന്നു. ദുബായില്‍, മുഴുവന്‍ വാടക പ്രക്രിയയിലേക്കും ആകെ 12 ഘട്ടങ്ങളുണ്ട്, അതില്‍ ആദ്യത്തേത് മാത്രമേ ഡിജിറ്റൈസ് ചെയ്തിട്ടുള്ളൂ. ബാക്കിയുള്ളവ നേരിട്ട് ചെയ്യണം. ഓണ്‍ലൈനായി പലചരക്ക് സാധനങ്ങള്‍ വാങ്ങുന്നതോ ഓര്‍ഡര്‍ ചെയ്യുന്നതോ പോലെ വാടകയ്ക്ക് എടുക്കല്‍ എളുപ്പമാക്കുക എന്നതാണ് ഞങ്ങളുടെ ലക്ഷ്യം.
വാടകകള്‍ ഡിജിറ്റൈസ് ചെയ്യുന്നതിനും ഇന്‍ഷുറന്‍സ് നല്‍കുന്നതിനും പേയ്മെന്റുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനും പുറമെ, ഉപയോക്താക്കള്‍ക്ക് അവരുടെ ഭൂവുടമകളെയും നല്‍കുന്ന സേവനങ്ങളെയും റേറ്റുചെയ്യാനും ആപ്പ് അനുവദിക്കുന്നു.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 Pravasiclick - WordPress Theme by WPEnjoy