luxury villas for rent 77000 ദിർഹം ചിലവഴിച്ചാൽ ; യുഎഇയിലെ ആഡംബര ഹോട്ടലിൽ താമസിക്കാൻ അവസരം..

ഒഎസ് ദിവസമെങ്കിലും ആഡംബര ജീവിതം ആഗ്രഹിക്കുന്നവരാണോ നിങ്ങൾ ? എങ്കിൽ ഇനി അതത്ര ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള കാര്യമല്ല. സ്വകാര്യ കുളങ്ങളും , സ്വർണ്ണ ഫിറ്റിംഗുകളും , ബീച്ച് ആക്‌സസുകളും എന്നിവയും അതിലേറെയും നൽകുന്ന 5 ആഡംബര സ്യൂട്ടുകളുടെ ഒരു റൗണ്ട് അപ്പ് ഇതാ;

 1. പലാസോ വെർസേസ് ദുബായ്-

പാലാസോ വെർസേസ് ദുബായ് റോയൽ വെർസേസ് വില്ല നിങ്ങൾക്കായി ആഡംബരത്തിന്റെ വർണാഭമായ കാഴ്ചകളാണ് ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. 375 ചതുരശ്ര മീറ്റർ വിസ്തൃതിയുള്ള 3 ബെഡ്‌റൂം സ്‌പേസ് ഹോട്ടൽ കുളങ്ങളുടെയും ക്രീക്കിന്റെയും കാഴ്ചകൾ നിങ്ങൾക്ക് പുതിയൊരു അനുഭവമായിരിക്കും . വലിയ കുടുംബങ്ങൾക്കോ ഗ്രൂപ്പുകൾക്കോ അനുയോജ്യമാണ് ഇത് . സൂപ്പർ കിംഗ് സൈസ് ബെഡ് ഉള്ള ഒരു മാസ്റ്റർ ബെഡ്‌റൂം, ക്വീൻ ബെഡും ഇരട്ട ബെഡ്‌സും ഉള്ള രണ്ട് ബെഡ്‌റൂമുകൾ, വാക്ക്-ഇൻ വാർഡ്രോബുകൾ, എല്ലാ ബാത്ത്‌റൂമുകളിലും ആഡംബരപൂർണമായ വെർസേസ് ബ്രാൻഡഡ് സൗകര്യങ്ങൾ എന്നിവയും ഉണ്ടായിരിക്കും. 8 അല്ലെങ്കിൽ 10 പേർക്ക് ഇരിക്കാവുന്ന ടേബിൾ ഉള്ള ഒരു ഡൈനിംഗ് ഏരിയ, വിശാലമായ അടുക്കള അല്ലെങ്കിൽ പ്രഭാതഭക്ഷണ മുറി, സ്വീകരണമുറിയിൽ ഒരു പ്രത്യേക മുറി എന്നിവ ഈ വില്ലയിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് 04 556 8888 എന്ന നമ്പറിൽ വിളിക്കുക.
ശരാശരി വില: ഒരു രാത്രിക്ക് 77,000 ദിർഹം

 1. അർമാനി ഹോട്ടൽ, ബുർജ് ഖലീഫ-
  അറേബ്യൻ ഗൾഫിന്റെയും നഗരത്തിന്റെയും അതിമനോഹരമായ കാഴ്ചകളുള്ള 39 നിലയിൽ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന സവിശേഷവും മനോഹരവുമായ ഇടമാണ് അർമാനി ദുബായ് സ്യൂട്ട്. ജോർജിയോ അർമാനി പ്രത്യേകമായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തതാണ് ഇത് . ശ്രദ്ധേയമായ വൃത്താകൃതിയിലുള്ള എൻട്രൻസ് വെസ്റ്റിബ്യൂൾ, മൂന്ന് ഫിക്‌ചർ പൊടി മുറികൾ, ഒരു സ്റ്റോറേജ് ക്ലോസറ്റ് എന്നിവ ഈ ഒറ്റത്തവണ സ്യൂട്ടിലുണ്ട്. സ്യൂട്ട് നോൺ-സ്‌മോക്കിംഗ് ആയി നിശ്ചയിച്ചിരിക്കുന്നു.
  ശരാശരി വില: ഒരു രാത്രിക്ക് 50,000 ദിർഹം
 2. എമിറേറ്റ്സ് പാലസ്, അബുദാബി

അബുദാബിയിലെ എമിറേറ്റ്സ് പാലസിലെ റോയൽ സ്യൂട്ട്, 280 ചതുരശ്രമീറ്റർ വിസ്തൃതിയിൽ, കടൽത്തീരത്തിന്റെ ഭംഗിയിൽ കാഴ്ചകൾക്കൊപ്പം ആഡംബരസുഖങ്ങളും നൽകുന്നു. മനോഹരമായി അലങ്കരിച്ച കിംഗ് സൈസ് ബെഡ്, ഹോട്ട് ടബ്ബുള്ള പൂർണ്ണമായി സജ്ജീകരിച്ച ബാത്ത്‌റൂം, സ്വർണ്ണ ആക്‌സന്റുകൾ, സിൽക്ക്, സ്വരോവ്‌സ്‌കി ക്രിസ്റ്റൽ എന്നിവയുൾപ്പെടെ വിശിഷ്ടമായ ഡിസൈൻ ഘടകങ്ങൾ എന്നിവ ഈ സ്യൂട്ടിന്റെ സവിശേഷതയാണ്. 24 മണിക്കൂറും പ്രവർത്തിക്കുന്ന ബട്ട്‌ലർ സേവനത്താൽ അതിഥികൾക്ക് സുഖസൗകര്യങ്ങളുടെയും പ്രത്യേകതകളുടെയും വൈവിധ്യങ്ങൾ ആസ്വദിക്കാനാകും.

ശരാശരി വില: ഒരു രാത്രിക്ക് 45,000 ദിർഹം

 1. ഹയാത്ത് പാർക്ക് ലഗൂൺ –
  109 ചതുരശ്ര മീറ്റർ വിസ്തൃതിയുള്ള ഹയാത്ത് പാർക്ക് ലഗൂണിലെ ഈ ആഡംബര സ്യൂട്ടുകൾ, പ്രാകൃത ലഗൂൺ ബീച്ചുകളുടെ ഭംഗി നേരിട്ട് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നവയാണ്. മെഡിറ്ററേനിയൻ അലങ്കാരങ്ങളാൽ അലങ്കരിച്ചിരിക്കുന്ന സ്യൂട്ടിൽ ഒരു പ്രത്യേക കിടപ്പുമുറിയും ഉൾപ്പെടുന്നു. 16 വയസും അതിൽ കൂടുതലുമുള്ള മുതിർന്നവരുടെയും കുട്ടികളുടെയും സൗകര്യാർത്ഥമാണ് ഇത് രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

ശരാശരി വില: ഒരു രാത്രിക്ക് 22,000 ദിർഹം

 1. മാരിയറ്റ് റിസോർട്ട് പാം ജുമൈറ –
  കടൽ കാഴ്ച, ടെറസ്, എം ക്ലബ് ലോഞ്ച് പ്രവേശനം എന്നിവയുള്ള ആഡംബരപൂർണമായ 2 ബെഡ്‌റൂം താമസസൗകര്യമാണ് റോയൽ പെന്റ്‌ഹൗസ് സ്യൂട്ട്. 400 ചതുരശ്ര മീറ്റർ,ആണ് ഇതിന്റെ വിസ്തീർണം . അതിൽ മൂന്ന് കുളിമുറികൾ, ഒരു ലിവിംഗ്/സിറ്റിംഗ് ഏരിയ, ഡൈനിംഗ് ഏരിയ, പ്രത്യേക ഡൈനിംഗ്, ലിവിംഗ് റൂമുകൾ എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഹൈ-സ്പീഡ് വൈ-ഫൈ, കോംപ്ലിമെന്ററി നോൺ-ആൽക്കഹോൾ പാനീയങ്ങൾ, 24/7 സേവനത്തോടെ എം ക്ലബ് ലോഞ്ചിലേക്കുള്ള ആക്‌സസ് എന്നിങ്ങനെയുള്ള വിവിധ സൗകര്യങ്ങൾ ഈ സ്യൂട്ട് നിങ്ങള്ക്ക് നൽകുന്നു . മുറിയിൽ 6 അതിഥികളെ വരെ ഉൾക്കൊള്ളാൻ കഴിയും, അതിൽ രണ്ട് കിംഗ്-സൈസ് കിടക്കകളും രണ്ട് റോൾ-എവേ ബെഡുകളോ ക്രിബുകളോ ഉള്ള ഓപ്ഷനും ഉൾപ്പെടുന്നു. ഒന്നിലധികം ടിവികൾ, അതിവേഗ ഇന്റർനെറ്റ്, മറ്റ് സൗകര്യങ്ങൾ എന്നിവ സ്യൂട്ടിൽ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.

ശരാശരി വില: ഒരു രാത്രിക്ക് 35,000 ദിർഹം

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 Pravasiclick - WordPress Theme by WPEnjoy