“Learn Spoken Arabic Online”

learn spoken arabic online

ഏത് സ്ഥലത്ത് പോയാലും അവിടുത്തെ ഭാഷ അറിഞ്ഞിരിക്കുന്നത് വളരെ നല്ല ഒരു കാര്യമാണ്. എന്നാൽ ഗൾഫ് നാടുകളിൽ എത്തുന്ന എല്ലാവർക്കും അറബി അത്ര വേഗത്തിൽ പഠിക്കാൻ സാധിച്ചെന്ന് വരില്ല.എന്നാൽ ഇനി ആ ബുദ്ധിമുട്ട് പരിഹരിക്കാൻ കഴിയും അതിനായി ഒരു ആപ്പ് തന്നെയുണ്ട്. ഈ ആപ്പിൽ അറബി അക്ഷരമാലകളും വാക്കുകളും വാക്യങ്ങളും ക്രമത്തിൽ അവതരിപ്പിക്കുകയും ദൈനംദിന ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും സാധാരണമായ സാഹചര്യങ്ങളിൽ ഇവ പ്രയോഗിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.വിനോദസഞ്ചാരത്തിനും ജോലി ആവശ്യത്തിനും മറ്റ് ആവശ്യങ്ങൾക്കും അറബി രാജ്യങ്ങളിൽ എത്തുന്നവർക്ക് ഈ ആപ്പ് ഉപകാരപ്പെടുന്നു.

അറബിക് ഓഡിയോയും മലയാളം ശൈലികളും ഉപയോഗിച്ച് മലയാളം സംസാരിക്കുന്നവരെ അറബി പഠിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ലളിതമായ രീതിയിലാണ് ഈ ആപ്പ് രൂപകൽപന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.അറബി പദങ്ങളുടെ ഉച്ചാരണം കേൾക്കാൻ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് സ്പീക്കർ ഐക്കണിൽ ടാപ്പുചെയ്യാനാകും. അറബി മലയാളത്തിലേക്ക് വിവർത്തനം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള മുൻ‌നിർവചിക്കപ്പെട്ട ഘടനയാണ് ആപ്പ് പിന്തുടരുന്നത്.

സ്പോക്കൺ അറബിക് മലയാളം 360

സ്‌പോക്കൺ അറബിക് മലയാളം 360, വിദ്യാഭ്യാസത്തിന്റെ ഭാഗമായ ആപ്പുകളുടെ റഫറൻസ് ടൂൾസ് ലിസ്റ്റിൽ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച ആൻഡ്രോയിഡിനുള്ള സൗജന്യ ആപ്പാണ്. സ്‌പോക്കൺ അറബിക് മലയാളം 360 വികസിപ്പിക്കുന്ന കമ്പനിയാണ് ബിഗ് നോൾ. അതിന്റെ ഡെവലപ്പർ പുറത്തിറക്കിയ ഏറ്റവും പുതിയ പതിപ്പ് 6.0 ആണ്.

നിങ്ങളുടെ ആൻഡ്രോയിഡ് സിസ്റ്റത്തിൽ സ്‌പോക്കൺ അറബിക് മലയാളം 360 ഇൻസ്‌റ്റാൾ ചെയ്യുന്നതിന്, ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ പ്രക്രിയ ആരംഭിക്കുന്നതിന് മുകളിലുള്ള ആപ്പിലേക്ക് തുടരുക എന്ന പച്ച ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. ആപ്പ് 2019-12-08 മുതൽ ഞങ്ങളുടെ വെബ്‌സൈറ്റിൽ ലിസ്‌റ്റ് ചെയ്‌തിട്ടുണ്ട് കൂടാതെ 588 തവണ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്‌തു. ഡൗൺലോഡ് ലിങ്ക് സുരക്ഷിതമാണോ എന്ന് ഞങ്ങൾ ഇതിനകം പരിശോധിച്ചിട്ടുണ്ട്, എന്നിരുന്നാലും നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം സുരക്ഷയ്ക്കായി ഡൗൺലോഡ് ചെയ്ത ആപ്പ് നിങ്ങളുടെ ആന്റിവൈറസ് ഉപയോഗിച്ച് സ്കാൻ ചെയ്യാൻ ഞങ്ങൾ ശുപാർശ ചെയ്യുന്നു. നിങ്ങളുടെ ആന്റിവൈറസ് സ്‌പോക്കൺ അറബിക് മലയാളം 360 ൽ ആന്റിവൈറസ്സ് കണ്ടെത്തുകയോ com.bigknol.spokenarabic എന്നതിനായുള്ള ഡൗൺലോഡ് ലിങ്ക് തകരാറിലാവുകയോ ചെയ്താൽ, ഞങ്ങൾക്ക് ഇമെയിൽ ചെയ്യാൻ കോൺടാക്‌റ്റ് പേജ് ഉപയോഗിക്കുക.

DOWNLOAD NOW: CLICK HEREhttps://play.google.com/store/apps/details?id=com.bigknol.spokenarabic

നിങ്ങളുടെ Android ഉപകരണത്തിൽ സ്‌പോക്കൺ അറബിക് മലയാളം 360 എങ്ങനെ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാം:

ഞങ്ങളുടെ വെബ്സൈറ്റിലെ Continue To App ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. ഇത് നിങ്ങളെ Google Play-യിലേക്ക് റീഡയറക്‌ട് ചെയ്യും.നിങ്ങളുടെ ആൻഡ്രോയിഡ് ഉപകരണത്തിന്റെ ഗൂഗിൾ പ്ലേ ലിസ്‌റ്റിംഗിൽ സ്‌പോക്കൺ അറബിക് മലയാളം 360 കാണിച്ചാൽ, നിങ്ങൾക്ക് അതിന്റെ ഡൗൺലോഡും ഇൻസ്റ്റാളേഷനും ആരംഭിക്കാം. സെർച്ച് ബാറിന് താഴെയും ആപ്പ് ഐക്കണിന്റെ വലതുവശത്തും സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന ഇൻസ്റ്റാൾ ബട്ടണിൽ ടാപ്പ് ചെയ്യുക.

cleveland clinic job application : പുതിയ തൊഴിൽ അവസരങ്ങൾ ഇവയൊക്കെ

സ്‌പോക്കൺ അറബിക് മലയാളം 360-ന് ആവശ്യമായ അനുമതികളുള്ള ഒരു പോപ്പ്-അപ്പ് വിൻഡോ കാണിക്കും. പ്രക്രിയ തുടരാൻ അംഗീകരിക്കുക എന്നതിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.സ്‌പോക്കൺ അറബിക് മലയാളം 360 നിങ്ങളുടെ ഉപകരണത്തിലേക്ക് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യപ്പെടും, ഒരു പുരോഗതി പ്രദർശിപ്പിക്കും. ഡൗൺലോഡ് പൂർത്തിയായിക്കഴിഞ്ഞാൽ, ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ ആരംഭിക്കും, ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ പൂർത്തിയായതിന് ശേഷം നിങ്ങൾക്ക് ഒരു അറിയിപ്പ് ലഭിക്കും.

DOWNLOAD NOW: CLICK HERE

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.bigknol.spokenarabic

learn spoken arabic online

Speaking in Arabic is both a fashion and a necessity in Arabic nations. The app primarily attempts to introduce those who speak Malayalam language. Every Malayalam native speaker can learn Arabic through this app “Spoken Arabic Malayalam 360”. The app adopts the scientific approach, introducing Arabic alphabets, words, and sentences in that order and application of these in the most common situations of daily life. This app can also be helpful to people who are on visit to Arabic nations as tourists, employees, and businesspersons. It is designed to help Malayalam speakers learn Arabic by using Arabic audio and Malayalam phrases. Learning process is quite simple with this app, users can tap on speaker icon to hear the pronunciation of Arabic words. The app follows a predefined structure for translating Arabic to Malayalam.

Version

7.0

Updated on

May 18, 2022

Requires Android

5.0 and up

Downloads

100,000+ downloads

Content rating

Rated for 3+ Learn more

Data safety

See details

Released on

Feb 18, 2016

Offered by

BigKnol

INFO

http://15.206.202.11/2022/07/20/nmc-healthcare-careers-these-are-the-vacancies%ef%bf%bc/

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 Pravasiclick - WordPress Theme by WPEnjoy