duolingotest : Learn English with Duolingo app

duolingotest : Learn English with Duolingo app

ഇക്കാലത്ത് ഇംഗ്ലീഷ് പഠിക്കാൻ നിരവധി മാർഗങ്ങളുണ്ട്. നിങ്ങളുടെ കഴിവുകൾ മെച്ചപ്പെടുത്താൻ സഹായിക്കുന്നതിന് പാഠങ്ങളും ഗെയിമുകളും മറ്റ് പ്രവർത്തനങ്ങളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ധാരാളം ആപ്പുകളും വെബ്സൈറ്റുകളും നിങ്ങൾക്ക് കണ്ടെത്താനാകും. എന്നാൽ നിരവധി ഓപ്ഷനുകൾ ഉള്ളതിനാൽ, നിങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും മികച്ചത് ഏതാണെന്ന് കണ്ടെത്താൻ പ്രയാസമായിരിക്കും. ഏറ്റവും മികച്ച ഇംഗ്ലീഷ് പഠന ആപ്ലിക്കേഷനുകളിൽ ചിലത് പരിചയപ്പെടാം. ഏറ്റവും അനുയോജ്യമായ ആപ്പ് കണ്ടെത്തി, അതിലൂടെ നമ്മുടെ ഇംഗ്ലീഷ് പഠനം എളുപ്പമാക്കാം duolingotest .

ഇന്ന് വിപണിയിൽ നിരവധി തരം ഇംഗ്ലീഷ് ലേണിംഗ് ആപ്പുകൾ ലഭ്യമാണ്. എന്നാൽ നിങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും മികച്ചത് ഓരോരുത്തരുടെയും നിർദ്ദിഷ്ട ആവശ്യങ്ങളെയും ലക്ഷ്യങ്ങളെയും ആശ്രയിച്ചിരിക്കും. അത്തരം ചില ആപ്പുകളെക്കുറിച്ച്…

ബേസിക് ഇംഗ്ലീഷ് ലേണിംഗ് ആപ്പുകൾ: ഇംഗ്ലീഷ് ഭാഷയുടെ അടിസ്ഥാനകാര്യങ്ങൾ മുതൽ പഠിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന തുടക്കക്കാർക്ക് ഇതുപോലെയുള്ള ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ സഹായകമാണ്. നിങ്ങളുടെ വൊക്കാബുലറിയും ​ഗ്രാമറും പഠിക്കാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്ന ചെറിയ ഗെയിമുകളും പ്രവർത്തനങ്ങളും.

ഇന്റർമീഡിയറ്റ് ഇംഗ്ലീഷ് ലേണിംഗ് ആപ്പുകൾ: ഇംഗ്ലീഷിൽ അടിസ്ഥാനപരമായ ധാരണയുണ്ടെങ്കിലും അവരുടെ കഴിവുകൾ മെച്ചപ്പെടുത്താൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ആളുകൾക്ക് വേണ്ടിയാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള ആപ്പുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ആവശ്യക്കാരുടെ വായന, എഴുത്ത്, സംസാരിക്കാനുള്ള കഴിവുകൾ എന്നിവ പരിശീലിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നതിന് കൂടുതൽ വെല്ലുവിളി നിറഞ്ഞ ഗെയിമുകളും പ്രവർത്തനങ്ങളും അവയിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

അഡ്വാൻസ്ഡ് ഇംഗ്ലീഷ് ലേണിംഗ് ആപ്പുകൾ: ഇംഗ്ലീഷിനെക്കുറിച്ച് നല്ല ധാരണയുണ്ടെങ്കിലും അവരുടെ കഴിവുകൾ അടുത്ത ഘട്ടത്തിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ആളുകൾക്ക് ഇത്തരത്തിലുള്ള ആപ്പുകൾ അനുയോജ്യമാണ്. ഇംഗ്ലീഷ് കൂടുതൽ വെല്ലുവിളി നിറഞ്ഞ രീതിയിൽ പരിശീലിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന വിപുലമായ വ്യായാമങ്ങളും പ്രവർത്തനങ്ങളും അവയിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

നിർദ്ദിഷ്ട ആവശ്യങ്ങൾക്കായുള്ള ഇംഗ്ലീഷ് ലേണിംഗ് ആപ്പുകൾ: ബിസിനസ് അല്ലെങ്കിൽ പോലുള്ള ഒരു പ്രത്യേക ഉദ്ദേശ്യത്തിനായി ഇംഗ്ലീഷ് പഠിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ആളുകൾക്ക് വേണ്ടി രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിട്ടുള്ളതാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള ആപ്പുകൾ

ഒരു മികച്ച ഇംഗ്ലീഷ് പഠന ആപ്ലിക്കേഷനാണ് ഡുവോലിംഗോ. സൗജന്യമായി സേവനം നൽകുന്നതിനൊപ്പം ലളിതമായ ഇന്റർഫേസും ഇത് പ്രദാനം ചെയ്യുന്നു. ഏകദേശം 190-ലധികം രാജ്യങ്ങളിൽ 95 ദശലക്ഷത്തിലധികം ആളുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു അവാർഡ് നേടിയ വിദ്യാഭ്യാസ ആപ്പ് കൂടിയാണിത്..

ഒരു പുതിയ ഭാഷ പഠിക്കുന്നത് ബുദ്ധിമുട്ടാണ്, എന്നാൽ Duolingo അത് എളുപ്പവും രസകരവുമാക്കുന്നു! ഈ ആപ്പ് ഉപയോഗിച്ച്, ഇംഗ്ലീഷ് (അല്ലെങ്കിൽ മറ്റേതെങ്കിലും ഭാഷ) അതിവേഗം പഠിക്കാൻ കഴിയും. കൂടാതെ, പാഠങ്ങൾ ചെറുതുംഇന്നത്തെക്കാലത്തെ തിരക്കുള്ള ഷെഡ്യൂളുമായി പൊരുത്തപ്പെടാൻ എളുപ്പവുമാണ്. ആപ്പ് ഉപയോഗിക്കേണ്ട രീതി.

സ്മാർട്ട്‌ഫോണിലോ ടാബിലോ ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക.

ഒരു അക്കൗണ്ട് സൃഷ്ടിച്ച് നിങ്ങളുടെ ലെവൽ തിരഞ്ഞെടുക്കുക (തുടക്കക്കാരൻ, ഇന്റർമീഡിയറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ അഡ്വാൻസ്ഡ്).

അടിസ്ഥാനകാര്യങ്ങളിൽ നിന്ന് ആരംഭിക്കുക. മുന്നോട്ട് പോകുംതോറും പാഠങ്ങൾ കൂടുതൽ വെല്ലുവിളി നിറഞ്ഞതായിരിക്കും.

പഠനം കൃത്യവും വ്യക്തവുമാക്കാൻ പതിവായി അവലോകനം ചെയ്യുകയും പരിശീലിക്കുകയും ചെയ്യുക.

പോയിന്റുകളും ബാഡ്ജുകളും നേടുക.

ഇതിനുപുറമെ Duolingo ആപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് മറ്റ് അഞ്ച് ഭാഷകൾ കൂടി സൗജന്യമായി പഠിക്കാൻ സാധിക്കുമെന്നതാണ് ഇതിന്റെ മറ്റൊരു പ്രത്യേകത.

Duolingo: Learn English
Duolingo: Learn English

ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാൻ ANDROID CLICK HERE

ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാൻ IOS CLICK HERE

Learn a new language with the world’s most-downloaded education app! Duolingo is the fun, free app for learning 40+ languages through quick, bite-sized lessons. Practice speaking, reading, listening, and writing to build your vocabulary and grammar skills.

Designed by language experts and loved by hundreds of millions of learners worldwide, Duolingo helps you prepare for real conversations in Spanish, French, Chinese, Italian, German, English, and more.

Whether you’re learning a language for travel, school, career, family and friends, or your brain health, you’ll love learning with Duolingo.

Why Duolingo?

• Duolingo is fun and effective. Game-like lessons and fun characters help you build solid speaking, reading, listening, and writing skills.

• Duolingo works. Designed by language experts, Duolingo has a science-based teaching methodology proven to foster long-term language retention.

• Track your progress. Work toward your language learning goals with playful rewards and achievements when you make practicing a daily habit!

• Join 300+ million learners. Stay motivated with competitive Leaderboards as you learn alongside our global community.

• Every language course is free. Learn Spanish, French, German, Italian, Russian, Portuguese, Turkish, Dutch, Irish, Danish, Swedish, Ukrainian, Esperanto, Polish, Greek, Hungarian, Norwegian, Hebrew, Welsh, Arabic, Latin, Hawaiian, Scottish Gaelic, Vietnamese, Korean, Japanese, English, and even High Valyrian!

What the world is saying about Duolingo:

“Far and away the best language-learning app.” –The Wall Street Journal

“This free app and website is among the most effective language-learning methods I’ve tried… lessons come in the form of brief challenges – speaking, translating, answering multiple-choice questions – that keep me coming back for more.” –The New York Times

“Duolingo may hold the secret to the future of education.” – TIME Magazine

“…Duolingo is cheerful, lighthearted and fun…” – Forbes

“Our favorite language app…” – CNET

If you like Duolingo, try Super Duolingo for 14 days free! Learn a language fast with no ads, and get fun perks like Unlimited Hearts and Monthly Streak Repair.

If you choose to purchase Super Duolingo, payment will be charged to your Apple account, and your account will be charged for renewal within 24-hours prior to the end of the current period. Auto-renewal may be turned off at any time by going to your settings in the App Store after purchase. Any unused portion of a free trial period, if offered, will be forfeited when the user purchases a subscription to that publication, where applicable.

ഓൺലൈൻ പർച്ചെസിങ് പ്ലാൻ ചെയ്യുന്നുണ്ടോ ഇക്കാര്യം ഉപകാരപ്രദമാകും

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2023 Pravasiclick - WordPress Theme by WPEnjoy