best hotel booking app in kerala കേരളത്തിന്റെ മനോഹാര്യത അനുഭവിച്ചറിയാൻ ട്രിപ്പ് പ്ലാൻ ചെയ്യുന്നുണ്ടോ?? എങ്കിൽ ഇത് കയ്യിൽ കരുതിക്കോളൂ…

best hotel booking app in kerala

ലോകത്തിലെ തന്നെ ഏറ്റഴും മനോഹരമായ സ്ഥലങ്ങളിലൊന്നാണ് ദൈവത്തിന്റെ സ്വന്തം നാട് എന്നറിയപ്പെടുന്ന കേരളം. കേരളത്തിലെ ടൂറിസ്റ്റ് സ്ഥലങ്ങളെ കുറിച്ചുള്ള മുഴുവൻ അപ്ഡേറ്റുകളും അറിയാൻ ഒരു ആപ്ലിക്കേഷൻ best hotel booking app in kerala ഉണ്ടെങ്കിൽ വിവരങ്ങൾ അറിയാൻ എളുപ്പമായിരിക്കും. കേരള ടൂറിസ്റ്റ് സ്ഥലങ്ങൾ, ഹോട്ടലുകൾ, ബീച്ചുകൾ, തീർത്ഥാടന സ്ഥലങ്ങൾ, ഹിൽ സ്റ്റേഷനുകൾ, മ്യൂസിയങ്ങൾ, എമർജൻസി കോൺടാക്‌റ്റ് നമ്പറുകൾ, വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ, കേരളത്തിലെ നഗരങ്ങളിലെ തത്സമയ കാലാവസ്ഥാ റിപ്പോർട്ടുകൾ, വിമാനത്താവളങ്ങൾ, എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള എല്ലാ വിവരങ്ങളും നൽകുന്നു. കേരളത്തിലെ ഉത്സവങ്ങൾ, ഷോപ്പിംഗ് മാളുകൾ, മൃഗശാലകൾ, ബാങ്കുകൾ, തിയേറ്ററുകൾ, മാധ്യമങ്ങൾ, തത്സമയ സിനിമാ പ്രദർശനം, അമ്യൂസ്‌മെന്റ് പാർക്കുകൾ, ആശുപത്രികൾ, മാധ്യമങ്ങൾ, കൃഷി, പ്രമുഖ വ്യക്തികൾ, നദികൾ, റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനുകൾ കൂടാതെ കേരളത്തിലെ സർക്കാർ ഓഫീസുകളെക്കുറിച്ചുമുള്ള വിവരങ്ങൾ ലഭ്യമാണ്.

കേരളത്തിലെത്തുന്ന വിനോദസഞ്ചാരികൾക്ക് ബുദ്ധിമുട്ടില്ലാതെ മികച്ച യാത്രാനുഭവം നൽകുന്ന ഒരു മൊബൈൽ ആപ്ലിക്കേഷനാണ് പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത്. സംസ്ഥാനത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിൽ സഞ്ചരിക്കുന്ന മലയാളികൾക്ക് പോലും സർക്കാർ ഓഫീസ്, ബാങ്ക്, വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനം, തീർത്ഥാടന കേന്ദ്രം, വിനോദസഞ്ചാര കേന്ദ്രങ്ങൾ എന്നിവ കണ്ടെത്താൻ പ്രയാസമാണ്.

കേരളത്തിലെ 175 വിനോദസഞ്ചാര കേന്ദ്രങ്ങളുടെ വിവരങ്ങളും ചിത്രങ്ങളുമടക്കം ഈ ആപ്ലിക്കേഷനിൽ നിന്ന് ലഭ്യമാണ്.

4 വിമാനത്താവളങ്ങൾ, കേരളത്തിലെ 59 റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനുകളും ഓൺലൈൻ ടിക്കറ്റുകളും എൻക്വയറിയും, കേരളത്തിലെ 247 മസ്ജിദുകൾ,
കേരളത്തിലെ 254 ക്ഷേത്രങ്ങൾ, കേരളത്തിലെ 269 പള്ളികൾ, ജില്ലകൾ, സ്ഥലങ്ങൾ, ചിത്രങ്ങൾ തുടങ്ങിയവയുടെ വിവരങ്ങൾ ലഭ്യമാണ്.

കേരളത്തിലെ പ്രശസ്തമായ ബീച്ചുകളും സൗകര്യങ്ങളും നിങ്ങൾക്ക് അറിയാമോ? നിങ്ങൾക്ക് ജില്ലാ ആസ്ഥാനവും പ്രദേശത്തെ എമർജൻസി സർവീസ് പ്രൊവൈഡറും അറിയാമോ? കേരളത്തിലെ വിവിധ ഹിൽ സ്റ്റേഷനുകളെക്കുറിച്ചും അത് എവിടെയാണ് സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നതെന്നും നിങ്ങൾക്ക് അറിയാമോ? ഈ ചോദ്യങ്ങൾക്കെല്ലാം ഒരു ഉത്തരം നൽകുന്ന ആപ്ലിക്കേഷനാണ് ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുന്നത്. Vcode Infotech Ltd, ഐടി കമ്പനി വികസിപ്പിച്ചെടുത്തതാണ് മൊബൈൽ ആപ്പ്. ഈ ആപ്പ് തികച്ചും സൗജന്യമായി ഉപയോഗിക്കാം. ആപ്പിൻ്റെ വിപുലീകരണത്തിനും മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനുമുള്ള ഉപയോക്താക്കളുടെ വിലയേറിയ നിർദ്ദേശങ്ങളും നൽകാൻ കഴിയും.

ഐഫോൺ ആപ്പ് ഫീച്ചറുകളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നവ ചുവടെ

കേരള ടൂറിസം, നഗരങ്ങളിലെ കാലാവസ്ഥ, ഹോട്ടലുകൾ, എമർജൻസി കോൺടാക്റ്റ് വിവരങ്ങൾ, അമ്യൂസ്മെന്റ് പാർക്കുകൾ, വിമാനത്താവളങ്ങൾ, മ്യൂസിയങ്ങൾ, തീർത്ഥാടക സ്ഥലങ്ങൾ, കേരളോത്സവങ്ങൾ, പ്രാദേശിക ഉത്സവങ്ങൾ, ഷോപ്പിംഗ് മാളുകൾ, തിയേറ്ററുകൾ, ബാങ്കുകൾ, മൃഗശാലകൾ, മലയാളം സിനിമകൾ, കേരളത്തിലെ പോലീസ് സ്റ്റേഷനുകൾ, ഫയർ സ്റ്റേഷനുകൾ, ആംബുലൻസ്, വനിതാ ഹെൽപ്പ് ലൈൻ, ചൈൽഡ് ഹെൽപ്പ് ലൈൻ, ഉപഭോക്തൃ ഹെൽപ്പ് ലൈൻ, സാംസ്കാരിക വിവരങ്ങൾ ഈ ആപ്ലിക്കേഷനിലൂടെ ലഭ്യമാണ്.

ഡിജിറ്റൽ കേരളം ഇനി ഒരു സ്വപ്നമല്ല. ഈ നൂതന ആപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ വിരൽത്തുമ്പിൽ തന്നെയുണ്ട്. മൈ കേരള ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്ത് ദൈവത്തിന്റെ സ്വന്തം നാടായ നമ്മുടെ സ്വന്തം കേരളത്തിന്റെ മാറ്റത്തിൻ്റെ ഭാ​ഗമാകൂ..

DOWNLOAD NOW (PDF) : CLICK HERE

Download Mobile Applications

DOWNLOAD (ANDROID) : CLICK HERE

DOWNLOAD (IOS) : CLICK HERE

Kerala, one of the most beautiful places in the world, blessed with amazing land beauty is usually Known as “GOD’s own country”. Truly an ‘All in One App for Kerala’ with daily updates and Provides all information about Kerala Tourist places, Hotels, Beaches, Pilgrim places, Hill Stations, Museums, Emergency Contact Numbers, Educational Institutions, Live Weather Reports in Kerala Cities, Airports, Kerala Festivals, Shopping Malls, Zoos, Banks, Theaters, Media, Live Movie show Times in Kerala Cities, Amusement Parks in Kerala, Hospitals in Kerala, Media in Kerala, Agriculture in Kerala, Leading personalities from Kerala, Rivers of Kerala, Railway Stations in Kerala, Govt Offices in Kerala and much more..

Kerala enjoys a unique natural beauty and its geographical and seasonal features attracts many tourists to this land. Kerala lies between Arabian sea in the west to the Western Ghats to the east. The long sea shore with beautiful serene beaches attracts everyone to its shore. The landscape with its eye-catching loveliness, waterfalls, luxuriant hill stations and exotic wildlife, all really contributes to an inconceivable Unique experience to any traveler. Kerala is a prominent spice exporter in the world. The hill stations and plantations are other stand out attractions in Kerala. There is no wonder that National Geographic’s magazine names this astounding territory as one of the ‘Ten Paradises Of The World”. A travel and leisure in a life boat will be an unforgettable memory for a traveler and such unique experiences may not be got anywhere but in Kerala only.

But we know many travelers are facing a major problem after reaching this wonderful land of diversities. We noticed the lack of good travel utilities and mobile apps that provides a seamless travel experience for tourists visiting Kerala. Even keralites who travel different parts of the state find it difficult to locate a government office, bank, educational institution, pilgrim center or tourist places.My Kerala App is a sincere attempt by few visionary leaders from Kerala to bridge that App.

Do you know the famous beaches and the facilities available in Kerala? Do you know districts headquarters and the emergency service provider of the area? Are you aware of the various hill stations of Kerala and where it is situated? For all these Questions we recommend only one answer, that is the mobile app developed by the well-known IT company of Kerala, Vcode Infotech Ltd, Thodupuzha. You are welcome to use this absolutely free app and we welcome your valuable suggestions to promote and improve the App.

My Kerala iPhone App Features include:

Kerala Tourism

Weather in Kerala Cities

Hotels in Kerala

Kerala Attractions

Kerala News

Kerala Emergency Contact Information

Amusement Parks in Kerala

Airports in Kerala

Kerala Museums

Pilgrims Places in Kerala

Hospital in Kerala

Kerala Festivals

Kerala Local Festivals

Shopping Malls in Kerala

Theaters in Kerala

Banks in Kerala

Zoos in Kerala

Malayalam Movies

Police Stations in Kerala

Fire Stations in Kerala

Ambulance

Kerala Women Helpline

Child Helpline for Kerala

Consumer Helpline for Kerala

Cultural information of Kerala

Digital Kerala is no longer a dream as it is right at your finger tips with this Innovative App on Kerala. Please download My Kerala App and be a part of the transformation of our own Kerala, the God’s own country.

ഫേസ്ബുക്ക്, ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം വീഡിയോകൾ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ നിങ്ങൾക്ക് സ്വന്തമാക്കാൻ ഒരു എളുപ്പ വഴി

http://15.206.202.11/2022/09/27/create-posters-and-flyers-free/

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 Pravasiclick - WordPress Theme by WPEnjoy