google interview നിങ്ങളുടെ ജോലിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട അഭിമുഖങ്ങൾ നേരിടാൻ ബുദ്ധിമുട്ടുന്നവരാണോ? നിങ്ങളെ സഹായിക്കാൻ ഒരാളുണ്ട് - Pravasiclick

google interview നിങ്ങളുടെ ജോലിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട അഭിമുഖങ്ങൾ നേരിടാൻ ബുദ്ധിമുട്ടുന്നവരാണോ? നിങ്ങളെ സഹായിക്കാൻ ഒരാളുണ്ട്

google interview

പലരുടെയും ആ​ഗ്രഹമാണ് പഠനം ഒക്കെ കഴിഞ്ഞ് എത്രയും വേ​ഗം ജോലി നേടുക എന്നത്. പക്ഷെ പല ജോലികളും നേടണമെങ്കിൽ ചില കടമ്പകളൊക്കെ മറികടക്കണം. എഴുത്ത് പരീക്ഷ, ഫിസിക്കൽ ടെസ്റ്റ്, അഭിമുഖം, എന്നിങ്ങനെയുള്ള ഒരോ ഘട്ടങ്ങൾ കഴിഞ്ഞാണ് ഒരു ജോലിയിലേക്ക് google interview തിരഞ്ഞെടുക്കന്നത്. ഓരോ ജോലിയുടെ സ്വഭാവം അനുസരിച്ചാകും എഴുത്ത് പരീക്ഷയൊക്കെ നടത്തുക. പലരും എഴുത്ത പരീക്ഷയിലൊക്കെ നന്നായിട്ട് എഴഉതും പക്ഷെ അഭിമുഖം പലർക്കും കുറച്ച് പാടായിരിക്കും. ചോദിക്കുന്ന ചോദ്യങ്ങൾ അറിയാത്തത് കൊണ്ടായിരിക്കില്ല ആ സമയത്തെ ടെൻഷനും അഭിമുഖം ചെയ്യാനിരിക്കുന്നവരെയൊക്കെ കാണുമ്പോഴുള്ള പേടിയൊക്കെ കൊണ്ടാണ് പലപ്പോഴും അഭിമുഖത്തിൽ നിന്ന് ചിലരൊക്കെ പിന്നിലോട്ട് വലിയുന്നത്. അങ്ങനെയുള്ളവർക്ക് ഉപകാരപ്പെടുന്ന ഒരു ആപ്ലിക്കേഷനാണ് ഇന്ന് പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത്. അഭിഖത്തിന് പോകുന്നതിന് ഈ ആപ്ലിക്കേഷനിലൂടെ നിങ്ങൾക്ക് വേണ്ട് കാര്യം ഒന്ന് പരീക്ഷിച്ചിട്ട് പോയാൽ ഉറപ്പായും ആ കടമ്പ കടന്ന് ജോലിയെന്ന സ്വപ്നത്തിലേക്ക് എത്തിപ്പിടിക്കാൻ വളരെ എളുപ്പം കഴിയും. ഇന്റർവ്യൂ വാംഅപ്പ് എന്നാണ് അതിൻ്റെ പേര്.
​ഗൂിളാണ് AI അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ഒരു വെബ്‌സൈറ്റ് കൊണ്ട് വന്നിരിക്കുന്നത്. ഗ്രോ വിത്ത് ഗൂഗിൾ സംരംഭത്തിന് കീഴിലാണ് ഇന്റർവ്യൂ വാർമപ്പ് എന്ന വെബ്സൈറ്റ് രൂപീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്. അഭിമുഖത്തെ നേരിടാൻ കൂടുതൽ ആത്മവിശ്വാസം നൽകുകയും ഇൻ്റർവ്യൂവർ ചോദിക്കാൻ സാധ്യതയുള്ള ചോദ്യങ്ങൾ നൽകി അഭിമുഖത്തിന് മുന്നോടിയായി ഒരു പരീക്ഷണം നടത്താനും ഇൻ്റർവ്യു വാംഅപ്പ് എന്ന വെബ്സൈറ്റ് സാധിക്കും.

ഗൂഗിൾ ഇന്റർവ്യൂ വാർമപ്പ്

ഓരോ വ്യക്തികളെയും അവരുടെ അഭിമുഖങ്ങൾക്കായി പരിശീലിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒരു സംവിധാനമാണ് ഗൂഗിൾ ഇന്റർവ്യൂ വാർമപ്പ്. ഇത് ഒരു AI- അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള പ്ലാറ്റ്‌ഫോമാണ്. ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ പ്രതീക്ഷിക്കാവുന്ന ചോദ്യങ്ങൾ ചോദിക്കുകയും അവരുടെ ഉത്തരങ്ങൾ അവലോകനം ചെയ്യുകയും അവർ പറയുന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള ഉത്തരങ്ങൾ നൽകുകയും ചെയ്യുന്നു. ഒരു ഉപയോക്താവ് അവരുടെ ഡെസ്‌ക്‌ടോപ്പിലൂടെ വെബ്‌സൈറ്റ് തുറക്കുമ്പോൾ, ഉപകരണം അവരോട് അവരുടെ ഉത്തരങ്ങൾ പറയാൻ ആവശ്യപ്പെടുകയും ഉത്തരം ഒരു സ്‌ക്രിപ്റ്റിലേക്ക് പകർത്താൻ വോയ്‌സ് റെക്കഗ്നിഷൻ സാങ്കേതികവിദ്യ ഉപയോഗിക്കുകയും ചെയ്യും.

ഇന്റർവ്യൂ വാംഅപ്പ് വെബ്‌സൈറ്റിൽ കയറിയ ശേഷം ‘ആരംഭിക്കുക, പ്രാക്ടീസ് ചെയ്യുക’ എന്ന ഓപ്ഷൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുക. നിങ്ങൾ അഭിമുഖത്തിന് തയ്യാറെടുക്കുന്ന കരിയർ അല്ലെങ്കിൽ ഫീൽഡ് തിരഞ്ഞെടുക്കണം. അതു കഴിഞ്ഞാൽ, ക്രമരഹിതമായി തിരഞ്ഞെടുത്ത അഞ്ച് ചോദ്യങ്ങൾ അവരോട് ചോദിക്കും. വെബ്‌സൈറ്റ് ഒരു ചോദ്യം വായിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ, ഉപയോക്താക്കൾ ‘ഉത്തരം’ ക്ലിക്കുചെയ്‌ത് അവരുടെ ഉത്തരം പറയണം. നിങ്ങൾ പറയുന്ന ഉത്തരം ഉടൻ തന്നെ വെബ്സൈറ്റ് പകർത്തും. കൂടാതെ നിങ്ങൾ നൽകുന്ന ഉത്തരങ്ങളെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകളും ടൂൾ നൽകും. പകരമായി, ഉപയോക്താക്കൾക്ക് കീബോർഡിന്റെ സഹായത്തോടെ ഉത്തരങ്ങൾ ടൈപ്പ് ചെയ്യാം. ചോദ്യത്തിന് ഉത്തരം നൽകിയ ശേഷം, ‘Done’ എന്നതിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യണം. ഉത്തരങ്ങൾ അവലോകനം ചെയ്യുമ്പോൾ, ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവർ നൽകുന്ന എല്ലാ ഉത്തരങ്ങളും അവലോകനം ചെയ്യാം അല്ലെങ്കിൽ അഞ്ച് ചോദ്യങ്ങൾക്കും ഉത്തരം നൽകുന്നത് വരെ കാത്തിരിക്കാം.

ടൂൾ നൽകുന്ന അവലോകനത്തിൽ ജോലിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട നിബന്ധനകൾ, ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഉപയോഗിച്ച വാക്കുകൾ, ചോദ്യങ്ങൾക്ക് ഉത്തരം നൽകാൻ വ്യക്തി ഉപയോഗിക്കുന്ന സംഭാഷണ പോയിന്റുകൾ എന്നിവയുടെ സംയോജനമായി ​ഗൂ​ഗിൾ വിവരിക്കും. സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകൾ ലഭിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ, അവർക്ക് വീണ്ടും മെച്ചപ്പെടുന്നതുവരെ പരിശീലിക്കുകയും ചെയ്യാം. ഉപയോക്താക്കൾ നൽകുന്ന ഉത്തരങ്ങൾക്ക് ​ഗൂ​ഗിൾ ഗ്രേഡ് നൽകുന്നില്ല, പകരം പാറ്റേണുകളും നിർദ്ദേശങ്ങളും കാണിക്കുന്നു.

Android OSX, Windows,എന്നിവയിലെ Chrome-ന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ പതിപ്പുകളിലും iOS ഉപകരണങ്ങളിലെ Safari-യുടെ ഏറ്റവും പുതിയ പതിപ്പിലും Google ഇന്റർവ്യൂ വാർമപ്പ് ടൂൾ ലഭ്യമാണ്. കൂടുതൽ അറിയാൻ Click Here

https://grow.google/certificates/interview-warmup/

Find connections between the job listing and your resume

First off, re-read your resume and the job description to help you draw lines between the two. Where do they connect? We want you to take every opportunity to set yourself up for success.

Focus on data

As you start to think about things you want to highlight in your interview, don’t forget to include data. This helps your interviewer understand not just your overall achievements, but how big of an impact you made.

Let’s put it this way: What data can you provide that tells the story of your experience in terms of the needs of this position? The “equation” we suggest goes a little something like this. Accomplished X as measured by Y doing Z. Here’s an example: “Increased tail wags of Dooglers by 75% over two days by placing dog treats outside of conference rooms.”

Look back at past work experiences

You should also go back through your own work history. That may not sound like something you need to prepare for, but most of us have done more than we think and it’s easy to forget some of our own wins (and lessons from mistakes). We want you to be calm and confident.

We’d also recommend you prepare examples of times you achieved something. Many of the questions we ask will be along the lines of “Tell me about a time when…” or “How would you approach this situation…?”

Come ready with questions

Next, come to the interview with your own questions. This not only shows you care about understanding Google and the position you’re applying for, but it’s also a testament to the research you’ve done by looking into our company. Besides, this is your opportunity to interview us as well. You hear that a lot, right? But honestly, it’s important to us.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2023 Pravasiclick - WordPress Theme by WPEnjoy