The best video call app യുഎഇയില്‍ നിയമപരമായി ഉപയോഗിക്കാവുന്ന കോളിംഗ് ആപ്പുകള്‍ ഇവയൊക്കെ - Pravasiclick

The best video call app യുഎഇയില്‍ നിയമപരമായി ഉപയോഗിക്കാവുന്ന കോളിംഗ് ആപ്പുകള്‍ ഇവയൊക്കെ

The best video call app

വോയ്സ് ഓവര്‍ ഇന്റര്‍നെറ്റ് പ്രോട്ടോക്കോള്‍ (VoIP) സാങ്കേതികവിദ്യ ഉപയോക്താക്കളെ പരമ്പരാഗത ഫോണ്‍ ലാന്‍ഡ്ലൈനുകള്‍ക്ക് പകരം ബ്രോഡ്ബാന്‍ഡ് ഇന്റര്‍നെറ്റ് കണക്ഷന്‍ ഉപയോഗിച്ച് വോയ്സ്, വീഡിയോ കോളുകള്‍ ചെയ്യാന്‍ അനുവദിക്കുന്നു. ഗള്‍ഫ് മേഖലയില്‍, സൗജന്യ ഓഡിയോ, വീഡിയോ കോളിംഗ് ആപ്പുകള്‍ ആക്സസ് the best video call app ചെയ്യാനും ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാനും വെര്‍ച്വല്‍ പ്രൈവറ്റ് നെറ്റ്വര്‍ക്കുകളാണ് (വിപിഎന്‍) ഉപയോഗിക്കുന്നത്. കൂടാതെ, യുഎഇയുടെ ടെലികോം സേവനദാതാക്കളായ എത്തിസലാത്തും ഡുവും GoChat, Botim, Voico എന്നിവയിലൂടെ പ്രതിദിന, പ്രതിമാസ ഇന്റര്‍നെറ്റ് കോളിംഗ് പ്ലാനുകള്‍ നല്‍കുന്നുണ്ട്, അത് പ്രതിദിനം 5 ദിര്‍ഹം മുതല്‍ ആരംഭിക്കുന്നു. താമസക്കാര്‍ക്ക് ഓഡിയോ, വീഡിയോ കോളുകള്‍ ചെയ്യാന്‍ ഉപയോഗിക്കാവുന്ന സൗജന്യവും പണമടച്ചുള്ളതുമായ ഇന്റര്‍നെറ്റ് കോളിംഗ് ആപ്പുകളുടെ ഒരു ലിസ്റ്റ് ചുവടെയുണ്ട്.

ഗോചാറ്റ്: ഇത്തിസലാത്ത് യുഎഇ ജൂലൈ 1 ന് സൗജന്യ വോയ്സ് വീഡിയോ കോളിംഗ് ആപ്പായ ഗോ ചാറ്റ് മെസഞ്ചര്‍ അവതരിപ്പിച്ചു. ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ആര്‍ക്കും ആന്‍ഡ്രോയിഡ്, ആപ്പിള്‍ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളില്‍ നിന്ന് ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാം, രജിസ്‌ട്രേഷന് മൊബൈല്‍ നമ്പര്‍ മാത്രം മതി. യുഎഇ നിവാസികള്‍ക്ക് പണം അയക്കാനും ബില്ലുകള്‍ അടയ്ക്കാനും ഗെയിമുകള്‍ കളിക്കാനും ഭക്ഷണം ഓര്‍ഡര്‍ ചെയ്യാനും ഇത് അനുവദിക്കുന്നു. മൊബൈല്‍ ഡാറ്റ ഉപയോഗിക്കാതെ തന്നെ GoChat വഴി 250, 1,500 അന്താരാഷ്ട്ര മിനിറ്റ് കോളുകള്‍ വിളിക്കാന്‍ 50 ദിര്‍ഹം, 99 ദിര്‍ഹം വിലയുള്ള രണ്ട് പാക്കേജുകളും എത്തിസലാത്ത് നല്‍കുന്നുണ്ട്. download for andriod download for iphone

ബോട്ടിം: ഓഡിയോ, വീഡിയോ കോളുകള്‍ക്ക് പുറമേ, ഫോട്ടോകള്‍, വീഡിയോകള്‍, വോയിസ് സന്ദേശങ്ങള്‍, ലൊക്കേഷനുകള്‍, എസ്എംഎസുകള്‍, കോണ്‍ടാക്റ്റുകള്‍, വെബ് ക്ലിപ്പുകള്‍ എന്നിവയും മറ്റും പങ്കിടാന്‍ ആപ്പ് ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുന്നു. ആളുകള്‍ക്ക് 500 ഉപയോക്താക്കളുമായി ഗ്രൂപ്പ് ചാറ്റ് നടത്താനും കഴിയും. download for andriod download for iphone
വോയ്‌കോ: യുഎഇ നിവാസികള്‍ക്ക് തങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ടവരുമായി സമ്പര്‍ക്കം പുലര്‍ത്താന്‍ ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാവുന്ന വോയ്‌കോ ആപ്പും എത്തിസലാത്ത് ലിസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ക്രിസ്റ്റല്‍ ക്ലിയര്‍ ഓഡിയോ, വീഡിയോ കണക്റ്റിവിറ്റി നല്‍കുമെന്ന് വാഗ്ദാനം ചെയ്ത് ആളുകള്‍ക്ക് ഇത് മൊബൈലിലും ഡെസ്‌ക്ടോപ്പിലും ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാം. ഫോട്ടോകള്‍, വീഡിയോകള്‍, GIF-കള്‍, ആനിമേറ്റഡ് സ്റ്റിക്കറുകള്‍ എന്നിവ പങ്കിടാനും ചാറ്റുകള്‍ 100-ലധികം ഭാഷകളിലേക്ക് വിവര്‍ത്തനം ചെയ്യാനും ഇത് അനുവദിക്കുന്നു. download for andriod download for iphone
ഗൂഗിള്‍ മീറ്റ്: കോവിഡ് -19 പാന്‍ഡെമിക് പൊട്ടിപ്പുറപ്പെട്ടതിനുശേഷം, ഗൂഗിളിന്റെ വീഡിയോ കമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍ ആപ്പ് മീറ്റിന് ഡിമാന്‍ഡില്‍ വന്‍ വര്‍ധനയുണ്ടായി. ആപ്പ് സൗജന്യമായി ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാം, ഡെസ്‌ക്ടോപ്പ്, ഐഒഎസ്, ആന്‍ഡ്രോയിഡ് പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളില്‍ യുഎഇയിലെ വ്യക്തികള്‍ക്കും ബിസിനസുകള്‍ക്കും ഇത് ഉപയോഗിക്കാനാകും. download for andriod download for iphone

മൈക്രോസോഫ്റ്റ് ടീമുകള്‍: ഗൂഗിള്‍ മീറ്റ് പോലെ, മൈക്രോസോഫ്റ്റ് ടീമുകളും പാന്‍ഡെമിക്കിന് ശേഷം വീഡിയോ കോണ്‍ഫറന്‍സിംഗിനായി അഭൂതപൂര്‍വമായ ആവശ്യം കണ്ടു, പ്രത്യേകിച്ച് ബിസിനസുകളില്‍. ഇത് 60 മിനിറ്റ് വരെ സൗജന്യ അണ്‍ലിമിറ്റഡ് ഗ്രൂപ്പ് മീറ്റിംഗുകള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. കൂടാതെ വളരെ താങ്ങാവുന്ന നിരക്കില്‍ പണമടച്ചുള്ള പാക്കേജുകളും ഉണ്ട്. download for andriod download for iphone
സ്‌കൈപ്പ് ബിസിനസുകള്‍: യുഎഇ ബിസിനസുകള്‍ക്ക് അവരുടെ ഉപഭോക്താക്കളിലേക്ക് ഓഡിയോ, വീഡിയോ കോളുകള്‍ക്കായി സ്‌കൈപ്പ് ഉപയോഗിക്കാം. എല്ലാ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിലും ഇത് സൗജന്യമായി ലഭ്യമാണ്. download for andriod download for iphone
സൂം: ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും ജനപ്രിയമായ ഓഡിയോ, വീഡിയോ കോളിംഗ് ആപ്പുകളില്‍ ഒന്നാണിത്. യുഎഇയിലെ വ്യക്തികള്‍ക്കും ബിസിനസുകള്‍ക്കും ഇത് ഉപയോഗിക്കാം. download for andriod download for iphone

cleveland clinic job application : പുതിയ തൊഴിൽ അവസരങ്ങൾ ഇവയൊക്കെ

Voice over Internet Protocol (VoIP) technology allows users to make voice and video calls using a broadband Internet connection instead of traditional phone landlines. In the Gulf region, virtual private networks (VPNs) are used to access and download free audio and video calling apps. Also, UAE’s telecom providers Etisalat and Du offer daily and monthly internet calling plans through GoChat, Botim and Voico, starting from AED 5 per day. Below is a list of free and paid internet calling apps that residents can use to make audio and video calls.
GoChat: Etisalat UAE on July 1 launched GoChat Messenger, a free voice and video calling app. Anyone around the world can download the app from Android and Apple platforms, all they need is a mobile number for registration. It allows UAE residents to send money, pay bills, play games and order food. Etisalat is also offering two packages priced at AED 50 and AED 99 to make 250 and 1,500 international minutes of calls through GoChat without using mobile data.

download for andriod

download for iphone
Bottom line: In addition to audio and video calls, the app allows users to share photos, videos, voice messages, locations, SMS, contacts, web clips, and more. People can also group chat with up to 500 users.

download for andriod

download for iphone
Voyco: Etisalat has also listed the Voyco app that UAE residents can download to keep in touch with their loved ones. People can download it on mobile and desktop, promising to provide crystal clear audio and video connectivity. It allows sharing photos, videos, GIFs, animated stickers and translates chats into more than 100 languages. download for andriod download for iphone
Google Meet: After the outbreak of the Covid-19 pandemic, Google’s video communication app Meet has seen a huge increase in demand. The app is free to download and can be used by individuals and businesses in the UAE on desktop, iOS and Android platforms. download for andriod download for iphone
Microsoft Teams: Like Google Meet, Microsoft Teams has seen unprecedented demand for video conferencing post-pandemic, especially in businesses. It offers free unlimited group meetings of up to 60 minutes. Also there are paid packages at very affordable rates. download for andriod download for iphone
Skype Businesses: UAE businesses can use Skype for audio and video calls to their customers. It is available for free on all platforms. download for andriod download for iphone
Zoom: It is one of the most popular audio and video calling apps in the world. It can be used by individuals and businesses in the UAE. download for andriod download for iphone

cleveland clinic job application : പുതിയ തൊഴിൽ അവസരങ്ങൾ ഇവയൊക്കെ

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2023 Pravasiclick - WordPress Theme by WPEnjoy