selfdrive app download: യുഎഇ നിവാസികള്‍ക്ക് ഇനി എല്ലാ വര്‍ഷവും പുതിയ കാര്‍ ഓടിക്കാം - Pravasiclick

selfdrive app download: യുഎഇ നിവാസികള്‍ക്ക് ഇനി എല്ലാ വര്‍ഷവും പുതിയ കാര്‍ ഓടിക്കാം

യുഎഇയില്‍ വാഹനമോടിക്കുന്നവര്‍ക്ക് എല്ലാ വര്‍ഷവും പുതിയ കാര്‍ ഓടിക്കാന്‍ അനുവദിക്കുന്ന പ്രാദേശിക സ്മാര്‍ട്ട് മൊബൈല്‍ ആപ്പ് അവതരിപ്പിച്ചു. കാര്‍ ഉടമസ്ഥതയ്ക്ക് ബദല്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ‘നിയോസ്’ എന്ന പുതിയ സേവനമാണ് ആരംഭിച്ചത്. Selfdrive.ae എന്ന സ്ഥാപനമാണ് വാഹന വാടകയ്ക്ക് നല്‍കല്‍, സബ്സ്‌ക്രിപ്ഷനുകള്‍, ലീസിംഗ് സേവനങ്ങള്‍ എന്നിവ നല്‍കുന്ന കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന ‘നിയോസ്’ സേവനം അവതരിപ്പിച്ചത് (Selfdrive app download).
നിയോസ് പ്രോഗ്രാമിന് കീഴില്‍, ഉപഭോക്താവിന് ഒരു വര്‍ഷത്തെ കാലാവധിക്കായി ഒരു കാര്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കാനും പ്രതിമാസ ഫീസ് നല്‍കാനും കഴിയും. പുതിയ കാര്‍ പിന്നീട് ആവശ്യപ്പെട്ട തീയതിയിലും സമയത്തും ഡെലിവര്‍ ചെയ്യും. ഒരു വര്‍ഷത്തിനുശേഷം, കാര്‍ ഡീലര്‍ക്ക് തിരികെ അയയ്ക്കുകയും ഉപഭോക്താവിനായി പുതിയൊരെണ്ണം രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്യുകയും ചെയ്യാം. പ്രാദേശിക ഡീലര്‍മാര്‍ വാഹനം അവരുടെ യൂസ്ഡ് കാര്‍ ഡിവിഷനിലേക്ക് അയയ്ക്കും. download for andriod
പ്രോഗ്രാമിന് കീഴിലുള്ള വാഹനം സബ്സ്‌ക്രൈബുചെയ്യുന്നതിനുള്ള മുന്‍കൂട്ടി നിശ്ചയിച്ച പ്രതിമാസ തുകയില്‍ ഇന്‍ഷുറന്‍സ്, സേവനവും അറ്റകുറ്റപ്പണിയും, വാഹനം മാറ്റിസ്ഥാപിക്കല്‍, അധിക ചിലവില്‍ റോഡ് സൈഡ് അസിസ്റ്റന്‍സ് എന്നിവ ഉള്‍പ്പെടുന്നു. പൂജ്യം അറ്റകുറ്റപ്പണികളോ ഓവര്‍ഹെഡ് ചെലവോ കൂടാതെ 20 ശതമാനം ഡൗണ്‍ പേയ്മെന്റോ ഇല്ലാതെ, ഏറ്റവും പുതിയ ഓഫര്‍ ലക്ഷ്യമിടുന്നത് കാര്‍ ഉടമസ്ഥതയ്ക്ക് സീറോ ബാധ്യത നല്‍കാനാണ്.
പുതിയ പരിപാടി ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് എല്ലാ വര്‍ഷവും തങ്ങളുടെ കാറുകള്‍ ബ്രാന്‍ഡ്-ന്യൂ കാറുകള്‍ക്കായി കൈമാറാന്‍ അനുവദിക്കും. BMW-ന് 3,199 ദിര്‍ഹം, ഫോക്സ്വാഗന് 2,799 ദിര്‍ഹം, ഷെവര്‍ലെയ്ക്ക് 2,249 ദിര്‍ഹം മുതലാണ് നിരക്ക്. എന്നിരുന്നാലും, വ്യത്യസ്ത കാര്‍ മോഡലുകളെ ആശ്രയിച്ച് ഇത് വ്യത്യാസപ്പെടുന്നു. download for iphone
പ്ലാറ്റ്ഫോമിന് അനുസൃതമായി ഈ പ്രോഗ്രാം നല്‍കുന്നതിനായി യുഎഇയിലെ ഓട്ടോമൊബൈല്‍ നിര്‍മ്മാതാക്കളുമായും കാര്‍ ഡീലര്‍മാരുമായും കമ്പനി സഹകരിച്ച് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു. അതിനാല്‍ ഷെവര്‍ലെ, ഫോക്സ്വാഗണ്‍, കാഡിലാക്ക്, ബിഎംഡബ്ല്യു, ജിഎംസി, ഓഡി, മെഴ്സിഡസ് തുടങ്ങി 50-ലധികം വ്യത്യസ്ത കാര്‍ മോഡലുകളില്‍ പദ്ധതിയില്‍ ഉള്‍പ്പെടും. നിലവില്‍ 3,500-ലധികം കാറുകള്‍ പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമായിട്ടുണ്ട്. അടുത്ത 12 മാസത്തിനുള്ളില്‍ 5,000 കാറുകളെ കൂടി ഓഫറിലേക്ക് ചേര്‍ക്കാന്‍ കമ്പനി ലക്ഷ്യമിടുന്നു. download for andriod
‘ഓരോ വര്‍ഷവും പുതിയ എഡ്ജ് കാര്‍ സാങ്കേതികവിദ്യയും നൂതന ഫീച്ചറുകളും അവതരിപ്പിക്കാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് ഇത് ഒരു ഗെയിം ചേഞ്ചര്‍ ആയിരിക്കും. മില്ലേനിയലുകള്‍ അവരുടെ സാമ്പത്തികം നിലനിര്‍ത്താന്‍ സഹായിക്കുന്ന ഒരു സബ്സ്‌ക്രിപ്ഷന്‍ സമ്പദ്വ്യവസ്ഥയിലേക്ക് മാറുന്നതിനാല്‍ ഉടമസ്ഥാവകാശത്തിന്റെ പൂജ്യ ചെലവില്‍ ഡിജിറ്റല്‍ ലീസിംഗും സബ്സ്‌ക്രിപ്ഷനും ആവശ്യപ്പെടുക,’ Selfdrive.ae സ്ഥാപകനും സിഇഒയുമായ സോഹം ഷാ പറഞ്ഞു. download for iphone

download for andriod

download for iphone

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 Pravasiclick - WordPress Theme by WPEnjoy