How to use Hello English app

ഇംഗ്ലീഷ് അനായാസം സംസാരിക്കാന്‍ സഹായിക്കുന്ന സൗജന്യ ആപ്പാണ് ഹലോ ഇംഗ്ലീഷ് (hello english learn english). ആഗോളവല്‍ക്കരണത്തിന്റെ ഒരു കാലഘട്ടത്തില്‍, ഇംഗ്ലീഷ് പഠിക്കുകയും സംസാരിക്കുകയും ചെയ്യുന്നത് പുതിയ ആളുകളുമായി ഫലപ്രദമായി ആശയവിനിമയം നടത്താന്‍ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുക മാത്രമല്ല, നിങ്ങളുടെ പ്രൊഫഷണല്‍ കരിയറില്‍ വളരാനുള്ള നിരവധി അവസരങ്ങളിലേക്കുള്ള വാതില്‍ തുറക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഇംഗ്ലീഷ് ഭാഷാ പഠനത്തിന് സമഗ്രമായ ഒരു പരിഹാരം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഇത് പലപ്പോഴും സ്‌പോക്കണ്‍ ഇംഗ്ലീഷ് പരിശീലനത്തിനുള്ള ഏറ്റവും മികച്ച ആപ്ലിക്കേഷനായി ഉപയോക്താക്കള്‍ റേറ്റുചെയ്യുന്നു. ഇംഗ്ലീഷ് അനായാസമായും ആത്മവിശ്വാസത്തോടെയും സംസാരിക്കുന്നതിന്, നിങ്ങള്‍ സംസാരിക്കുന്ന ഇംഗ്ലീഷ് സംസാരിക്കുന്നവരുമായി ദിവസേന പരിശീലിക്കേണ്ടതുണ്ട്. Hello English ഉപയോഗിച്ച്, ലോകമെമ്പാടുമുള്ള മറ്റ് സഹ-പഠിതാക്കളുമായി ബന്ധപ്പെടുന്നതിന് നിങ്ങള്‍ക്ക് സൗജന്യ പ്രതിദിന സംസാര സമയം ലഭിക്കും കൂടാതെ സ്ഥിരമായ പരിശീലനത്തിലൂടെ നിങ്ങള്‍ക്ക് ഇംഗ്ലീഷ് സംസാരിക്കാനുള്ള കലയില്‍ വൈദഗ്ദ്ധ്യം നേടാനാകും. ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാം.

എന്നാല്‍ Hello English ഉപയോഗിച്ച്, ഇംഗ്ലീഷ് ഭാഷയുടെ അടിസ്ഥാനകാര്യങ്ങള്‍ പഠിക്കാന്‍ മാത്രമല്ല, ഇംഗ്ലീഷ് സംസാരിക്കാന്‍ പഠിക്കാനും പരിശീലിക്കാനും കഴിയും, ഇത് IELTS, TOEFL പോലുള്ള പരീക്ഷകള്‍ക്ക് തയ്യാറെടുക്കാന്‍ പോലും നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്നു. Hello English ഉള്‍ക്കാഴ്ചയുള്ള തത്സമയ സെഷനുകള്‍, വ്യക്തിപരമാക്കിയ മാര്‍ഗ്ഗനിര്‍ദ്ദേശവും മെന്റര്‍ഷിപ്പ് പ്രോഗ്രാമും, സഹ പഠിതാക്കളുമായി ബന്ധപ്പെടാനും പരിശീലിക്കാനുമുള്ള കോളിംഗ് ഫീച്ചര്‍, വ്യാകരണത്തിനും പദാവലിക്കുമായി റെക്കോര്‍ഡ് ചെയ്ത വീഡിയോ ക്ലാസുകള്‍, പദാവലി/പദാവലി/ഇഡിയമുകളുടെ ദൈനംദിന ഡോസ്, കൂടാതെ കൂടുതല്‍ ആവേശകരമായ ഫീച്ചറുകള്‍ എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. നിങ്ങള്‍ക്ക് ദിവസവും 25 മിനിറ്റില്‍ കൂടുതല്‍ സംസാരിക്കണമെങ്കില്‍ പണമടച്ചുള്ള പ്ലാന്‍ വാങ്ങണം. ഇപ്പോള്‍ ഈ ആപ്പ് ആന്‍ഡ്രോയിഡില്‍ മാത്രമേ ലഭ്യമാകൂ, നിങ്ങള്‍ക്ക് ഇത് പ്ലേ സ്റ്റോറില്‍ നിന്ന് ഡൗണ്‍ലോഡ് (download) ചെയ്യാവുന്നതാണ്.  ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാം..

പ്രധാന സവിശേഷതകള്‍:
എല്ലാവരുടെയും ആവശ്യങ്ങള്‍ പരിഗണിച്ച് പഠിപ്പിക്കും
തുടക്കക്കാരന്‍, ഇന്റര്‍മീഡിയറ്റ്, അഡ്വാന്‍സ്ഡ് എന്നിങ്ങനെ വിവിധ തലങ്ങളിലായാണ് ക്ലാസുകള്‍ രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. നിങ്ങളുടെ ശ്രവണശേഷി വര്‍ധിപ്പിക്കാന്‍ ഇംഗ്ലീഷ് റേഡിയോയും പുതിയ വാക്കുകളുടെ അര്‍ത്ഥവും ഉച്ചാരണവും പരിശോധിക്കാന്‍ വിവര്‍ത്തകനും ജീവിതത്തില്‍ ഇംഗ്ലീഷിന്റെ പ്രാധാന്യം ദിനംപ്രതി വര്‍ധിച്ചു വരികയാണ്. അതിനാല്‍ ഇതൊരു സുവര്‍ണാവസരമായി കണ്ട് പെട്ടെന്ന് തന്നെ ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുക.
ഇന്ററാക്ടീവ് ലൈവ് സെഷനുകള്‍
ഞങ്ങളുടെ സാക്ഷ്യപ്പെടുത്തിയ പരിശീലകര്‍ക്കൊപ്പം തത്സമയ ക്ലാസുകള്‍, വണ്‍-ഓണ്‍-വണ്‍ ഗൈഡന്‍സ്, മെന്റര്‍ഷിപ്പ് പ്രോഗ്രാമുകള്‍ എന്നിവയില്‍ പങ്കെടുക്കുക. വ്യക്തിഗതമാക്കിയ പഠനത്തിന് മതിയായ പരിശീലക ശ്രദ്ധ ഉറപ്പാക്കാന്‍ ലൈവ് ക്ലാസുകള്‍ക്ക് പരിമിതമായ ബാച്ച് വലുപ്പം. ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാം.
ആള്‍മാറാട്ട കോളിംഗ് മോഡ്
പുതിയ ആളുകളുമായി കണക്റ്റുചെയ്യുമ്പോള്‍ നിങ്ങളുടെ ഐഡന്റിറ്റി അജ്ഞാതമായി നിലനിര്‍ത്തുന്നു, അങ്ങനെ, നിങ്ങളുടെ സഹപഠിതാക്കളുമായി യാതൊരു മടിയും കൂടാതെ ഇംഗ്ലീഷില്‍ സ്വതന്ത്രമായി സംസാരിക്കാന്‍ നിങ്ങളെ പ്രാപ്തരാക്കുന്നു. പതിവ് പരിശീലനത്തിലൂടെ, നിങ്ങള്‍ക്ക് ഇംഗ്ലീഷില്‍ നന്നായി സംസാരിക്കാന്‍ കഴിയും. ഇംഗ്ലീഷ് ഭാഷയില്‍ പ്രാവീണ്യമുള്ളവരാകാന്‍ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്ന വാക്കുകള്‍, ഭാഷാപദങ്ങള്‍, ഫ്രെസല്‍ ക്രിയകള്‍, സ്ലാംഗുകള്‍ എന്നിവയുടെ പ്രതിദിന ഡോസ്.

റെക്കോര്‍ഡ് വ്യാകരണവും പദാവലി സെഷനുകളും

ആവശ്യാനുസരണം റെക്കോര്‍ഡ് ചെയ്ത ക്ലാസുകള്‍ ആക്‌സസ് ചെയ്ത് നിങ്ങളുടെ വേഗതയില്‍ പഠിക്കുക.
പ്രകടന സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകള്‍
പ്രകടന സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകള്‍ തത്സമയ റിപ്പോര്‍ട്ടുകളിലൂടെ നിങ്ങളുടെ പുരോഗതി, ശക്തി, ഇംഗ്ലീഷ് സംസാരിക്കാനുള്ള കഴിവ് മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിന്റെ മേഖലകള്‍ എന്നിവ വിശകലനം ചെയ്യുക. നിങ്ങളുടെ ഭാഷാ വൈദഗ്ധ്യത്തിന് മറ്റ് പഠിതാക്കള്‍ക്ക് ലഭിച്ച ഫീഡ്ബാക്കില്‍ നിന്നാണ് നിങ്ങളുടെ റേറ്റിംഗുകള്‍ ഉരുത്തിരിഞ്ഞത്. ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് ആപ്പ് ഡൗണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാം..

NEWS SUMMARY:best app to learn a new language app to improve english speaking apps to learn advanced english

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 Pravasiclick - WordPress Theme by WPEnjoy