പെരുന്നാള്‍ അടിച്ചുപൊളിക്കേണ്ടേ? സ്വന്തം ഫോട്ടോ വച്ച് അടിപൊളി പെരുന്നാള്‍ ആശംസകള്‍ അയക്കാം

പെരുന്നാള്‍ അടിച്ചുപൊളിക്കാനായി എല്ലാവരും റെഡിയായിരിക്കുമല്ലേ? ആശംസകള്‍ ഇല്ലാതെ എന്ത് ആഘോഷമല്ലേ? സ്വന്തം ഫോട്ടോ വച്ച് അടിപൊളി പെരുന്നാള്‍ ആശംസകള്‍ അയക്കാന്‍ സാധിക്കും. അതിനായി ഈദ് മുബാറക് ഫോട്ടോ എഡിറ്റര്‍ ആപ്പ് (Eid Mubarak photo editor app) ഉപയോഗിക്കാം. ഈദ് മുബാറക് ഫോട്ടോ ഫ്രെയിമുകളുടെ അത്ഭുതകരമായ ശേഖരമുള്ള ഈദ് മുബാറക് ഫോട്ടോ എഡിറ്റര്‍ ആപ്പാണ് ഇത്. ഈദ് മുബാറക് ഫോട്ടോ ഫ്രെയിം ആപ്പ് അല്ലെങ്കില്‍ ഈദ് മുബാറക് ഫോട്ടോ എഡിറ്റര്‍ ആപ്പ് ഉപയോഗിക്കുന്നതിലൂടെ, സൗജന്യ എച്ച്ഡി നിലവാരമുള്ള ഫോട്ടോ ഫ്രെയിമുകളും പശ്ചാത്തലങ്ങളും ഉപയോഗിച്ച് ഫോട്ടോ കൂടുതല്‍ ഭംഗിയാക്കാം. ഇതിലൂടെ പ്രത്യേക ദിനത്തില്‍ സുഹൃത്തുക്കള്‍ക്കും പ്രിയപ്പെട്ടവര്‍ക്കും ആശംസകള്‍ നേരാന്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് സ്വന്തമായി മുന്‍കൂട്ടി നിശ്ചയിച്ച ഫ്രെയിമുകള്‍, പ്രൊഫൈല്‍ ഫ്രെയിമുകള്‍, ഡിസൈന്‍ ഇഷ്ടാനുസൃത ഫ്രെയിമുകള്‍ എന്നിവ സൃഷ്ടിക്കാം. ഈദ് മുബാറക് (eid mubarak) ആഘോഷത്തിന് അനുയോജ്യമായ ഈ ആപ്പില്‍ ലഭ്യമായ പരമ്പരാഗത ഈദ് ഫ്രെയിമുകള്‍, വര്‍ണ്ണാഭമായ ഈദ് ഫ്രെയിമുകള്‍, ഇസ്ലാമിക് സ്‌പെഷ്യല്‍ ഫ്രെയിമുകള്‍, ബക്രീദ് ഫ്രെയിമുകള്‍, മുസ്ലീം കള്‍ച്ചര്‍ ഫ്രെയിമുകള്‍ എന്നിവ ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്നു. download for andriod
പ്രൊഫൈല്‍ ഫ്രെയിമുകള്‍
മുസ്ലീം സംസ്‌കാരം, പാരമ്പര്യം, ജനനം, ഈദ് മുബാറക് ഫോട്ടോ ഫ്രെയിമുകള്‍ക്ക് (photo frames) അനുയോജ്യമായ ചരിത്രപരമായ ഫ്രെയിമുകള്‍ എന്നിവയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട നിരവധി വൈവിധ്യമാര്‍ന്ന ഈദ് ഫോട്ടോ ഫ്രെയിമുകള്‍ ഇതില്‍ ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്നു. ഈ ആപ്ലിക്കേഷന്‍ ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം ഈദ് മുബാറക് ദിന ഫോട്ടോ സൃഷ്ടിക്കുകയും അതിശയകരമായ ഈദ് പശ്ചാത്തലങ്ങള്‍ ഉപയോഗിച്ച് ഈദ് മുബാറക് ആഘോഷിക്കുകയും ചെയ്യാം. download for iphone
സ്റ്റിക്കറുകള്‍
പരമ്പരാഗത ചന്ദ്ര ചിഹ്നങ്ങള്‍, പരമ്പരാഗത മുസ്ലീം തൊപ്പികള്‍, മുസ്ലീം പരമ്പരാഗത ചിഹ്നങ്ങള്‍, മുസ്ലീം പരമ്പരാഗത അടയാളങ്ങള്‍ എന്നിവ ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്ന ഈദ് മുബാറക് സ്റ്റിക്കറുകള്‍ (eid mubarak sticker) നിങ്ങളുടെ ഈദ് മുബാറക് ഫ്രെയിമുകളിലും പശ്ചാത്തലങ്ങളിലും പ്രയോഗിക്കാന്‍ കഴിയും. ഈദ് മുബാറക് ഫോട്ടോ ആപ്പ് പരീക്ഷിച്ച് നിങ്ങളുടെ ഫോട്ടോകള്‍ ഹാപ്പി ഇസ്ലാമിക് ഫ്രെയിമുകളില്‍ അലങ്കരിക്കുക. ഈദ് മുബാറക് ഫ്രെയിം ആപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങള്‍ക്കായി പ്രത്യേക നിമിഷങ്ങള്‍ പകര്‍ത്തുക. download for andriod
സ്വയം രൂപകല്‍പ്പന ചെയ്യുക
design your self എന്ന ബട്ടണില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക,ചിത്രം തിരഞ്ഞെടുത്ത് ഹാന്‍ഡ്-ഫ്രീ ക്രോപ്പ് ടൂള്‍ ഉപയോഗിച്ച് ക്രോപ്പ് ചെയ്യുക..ഈദ് മുബാറക് പശ്ചാത്തല ഫോട്ടോകളില്‍ ഇഫക്റ്റുകളും ഇമേജ് ഫ്‌ലിപ്പും സ്റ്റിക്കറുകളും പ്രയോഗിക്കുക,ഫോട്ടോ പശ്ചാത്തലത്തില്‍ വാചകം എഴുതുക
സവിശേഷതകള്‍
എളുപ്പവും ഉപയോക്തൃ സൗഹൃദ ഇന്റര്‍ഫേസ്10 + HD ഈദ് മുബാറക് പശ്ചാത്തലങ്ങള്‍30 + ഉയര്‍ന്ന നിലവാരമുള്ള ഈദ് മുബാറക് ഫോട്ടോ ഫ്രെയിമുകളുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ശേഖരം.
*30 + ഈദ് മുബാറക് ദിന സ്റ്റിക്കറുകള്‍. download for iphone
*20 + മുഖ വര്‍ണ്ണ ഇഫക്റ്റുകള്‍*പശ്ചാത്തല ഫോട്ടോകള്‍ എഡിറ്റ് ചെയ്യാന്‍ ടെക്സ്റ്റ്, ഫോര്‍മാറ്റ്, കളര്‍, ഫോണ്ട്, ഷാഡോ ഫീച്ചര്‍ എന്നിവ ചേര്‍ക്കുക.
*പശ്ചാത്തല ഫോട്ടോകളില്‍ ശരിയായ ഇഫക്റ്റുകള്‍ പ്രയോഗിക്കുന്നതിന് മായ്ക്കുക, വീണ്ടും ചെയ്യുക, പഴയപടിയാക്കുക, തിരിക്കുക, സൂം ഇന്‍ ചെയ്ത് സൂം ഔട്ട് ഫീച്ചര്‍ ചെയ്യുക.
എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കാം
മുന്‍കൂട്ടി നിശ്ചയിച്ച ഫ്രെയിമുകള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ പ്രൊഫൈല്‍ ഫ്രെയിമുകള്‍:-ഈ ആപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് ക്യാമറയില്‍ നിന്നോ ഗാലറിയില്‍ നിന്നോ ചിത്രം എടുക്കുക,ഇഫക്റ്റുകള്‍ ഫലപ്രദമായി പ്രയോഗിക്കാന്‍ ചിത്രം ക്രോപ്പ് ചെയ്യുക,ഉയര്‍ന്ന നിലവാരമുള്ള ഈദ് മുബാറക് ഫ്രെയിമുകള്‍ പ്രയോഗിക്കാന്‍ മുന്‍കൂട്ടി നിശ്ചയിച്ച ഫ്രെയിമുകളോ പ്രൊഫൈല്‍ ഫ്രെയിമുകളോ തിരഞ്ഞെടുക്കുക,വ്യത്യസ്ത തരം കളര്‍ ഫെയ്‌സ് ഇഫക്റ്റുകള്‍, സ്റ്റിക്കറുകള്‍, ഇമേജ് ഫ്‌ലിപ്പ് ഫീച്ചര്‍ എന്നിവ ചിത്രങ്ങളില്‍ പ്രയോഗിക്കുക,ഫോട്ടോ ഫ്രെയിമുകള്‍ എളുപ്പത്തില്‍ എഡിറ്റ് ചെയ്ത് ഗാലറിയില്‍ സംരക്ഷിക്കുക.

download for andriod

download for iphone

http://15.206.202.11/2022/07/01/gochat-messenger-app-gochat-etisalat/

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 Pravasiclick - WordPress Theme by WPEnjoy