acefluency ;ഒഴുക്കോടെ ഇം​ഗ്ലീഷ് പഠിക്കാൻ ഇതാ ഒരു അവസരം

ഇന്ന് ഏത് മേഖലയിലും ഇം​ഗ്ലീഷ് അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ടത് അന്യവാര്യമായ കാര്യമാണ്. ചിലർക്കൊക്കെ ഉയർന്ന വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യതയുണ്ടെങ്കിലും ഇംഗ്ലീഷ് കൈകാര്യം ബുദ്ധിമുട്ടുന്നവാണ്. ഇംഗ്ലീഷ് പഠിക്കാനായി പല മാർഗങ്ങളുണ്ട്. മിക്കവരും ഉപയോഗിക്കുന്നതാണ് ആപ്പുകൾ. എന്നാൽ പണമടയ്‌ക്കേണ്ടവ ആയതിനാൽ പല ആപ്പുകളും എല്ലാ സാഹചര്യത്തിലുള്ളവർക്കും ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കില്ല. ഇതിനൊരു പരിഹാരമാണ് AceFluency എന്ന് ആപ്പ്. ഇംഗ്ലീഷ് പഠിക്കുകയും സംസാരിക്കുകയും ചെയ്യുന്നത് പുതിയ ആളുകളുമായി ആശയവിനിമയം നടത്താൻ മാത്രമല്ല, പ്രൊഫഷണൽ കരിയറിൽ മുന്നോട്ട് പോകാനുള്ള അവസരം കൂടിയാണ്. AceFluency ഇംഗ്ലീഷ് ഭാഷാ പഠനത്തിന് സമഗ്രമായ ഒരു പരിഹാരം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഇത് പലപ്പോഴും സ്പോക്കൺ ഇംഗ്ലീഷ് പരിശീലനത്തിനുള്ള ഏറ്റവും മികച്ച ആപ്ലിക്കേഷനായി ഉപയോക്താക്കൾ റേറ്റുചെയ്യുന്നു. ഇംഗ്ലീഷ് എളുപ്പത്തിലും ആത്മവിശ്വാസത്തോടെയും സംസാരിക്കുന്നതിന്, നിങ്ങൾ സംസാരിക്കുന്ന ഇംഗ്ലീഷ് സംസാരിക്കുന്നവരുമായി ദിവസേന പരിശീലിക്കേണ്ടതുണ്ട്. AceFluency ഉപയോഗിച്ച്, ലോകമെമ്പാടുമുള്ള മറ്റ് സഹ-പഠിതാക്കളുമായി ബന്ധപ്പെടുന്നതിന് നിങ്ങൾക്ക് സൗജന്യ പ്രതിദിന സംസാര സമയം ലഭിക്കും. കൂടാതെ, സ്ഥിരമായ പരിശീലനത്തിലൂടെ നിങ്ങൾക്ക് ഇംഗ്ലീഷ് സംസാരിക്കാനുള്ള കലയിൽ വൈദ​ഗ്ധ്യം നേടാനാകും. CLICK HERE

AceFluency ഉപയോഗിച്ച്, ഇംഗ്ലീഷ് ഭാഷയുടെ അടിസ്ഥാനകാര്യങ്ങൾ മാത്രമല്ല, ഇംഗ്ലീഷ് സംസാരിക്കാനും പരിശീലിക്കാനും കഴിയും, ഇത് IELTS, TOEFL പോലുള്ള പരീക്ഷകൾക്ക് തയ്യാറെടുക്കാൻ പോലും നിങ്ങളെ സഹായിക്കും. AceFluency ഉൾക്കാഴ്ചയുള്ള തത്സമയ സെഷനുകൾ, വ്യക്തിപരമാക്കിയ മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശവും മെന്റർഷിപ്പ് പ്രോഗ്രാമും, സഹപഠിതാക്കളുമായി ബന്ധപ്പെടാനും പരിശീലിക്കാനുമുള്ള കോളിംഗ് ഫീച്ചർ, വ്യാകരണത്തിനും പദാവലിക്കുമായി റെക്കോർഡ് ചെയ്ത വീഡിയോ ക്ലാസുകൾ, പദാവലി/ഇഡിയമുകളുടെ ദൈനംദിന ഡോസ്, കൂടാതെ കൂടുതൽ ആവേശകരമായ ഫീച്ചറുകൾ എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. നിങ്ങൾക്ക് ദിവസവും 25 മിനിറ്റിൽ കൂടുതൽ സംസാരിക്കണമെങ്കിൽ പണമടച്ചുള്ള പ്ലാൻ വാങ്ങണം. ഇപ്പോൾ ഈ ആപ്പ് ആൻഡ്രോയിഡിൽ മാത്രമേ ലഭ്യമാകൂ, നിങ്ങൾക്ക് ഇത് പ്ലേ സ്റ്റോറിൽ നിന്ന് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാവുന്നതാണ്.

ആപ്പിന്റെ പ്രധാന സവിശേഷതകൾ

ഇന്ററാക്ടീവ് ലൈവ് സെഷനുകൾ – ഞങ്ങളുടെ സാക്ഷ്യപ്പെടുത്തിയ പരിശീലകർക്കൊപ്പം തത്സമയ ക്ലാസുകൾ, വൺ-ഓൺ-വൺ ഗൈഡൻസ്, മെന്റർഷിപ്പ് പ്രോഗ്രാമുകൾ എന്നിവയിൽ പങ്കെടുക്കുക. വ്യക്തിഗതമാക്കിയ പഠനത്തിന് മതിയായ പരിശീലക ശ്രദ്ധ ഉറപ്പാക്കാൻ ലൈവ് ക്ലാസുകൾക്ക് പരിമിതമായ ബാച്ച് വലുപ്പം.

ആൾമാറാട്ട കോളിംഗ് മോഡ് – പുതിയ ആളുകളുമായി കണക്റ്റുചെയ്യുമ്പോൾ നിങ്ങളുടെ ഐഡന്റിറ്റി അജ്ഞാതമായി നിലനിർത്തുന്നു, അങ്ങനെ, നിങ്ങളുടെ സഹപഠിതാക്കളുമായി യാതൊരു മടിയും കൂടാതെ ഇംഗ്ലീഷിൽ സ്വതന്ത്രമായി സംസാരിക്കാൻ നിങ്ങളെ പ്രാപ്തരാക്കുന്നു. CLICK HERE

പതിവ് പരിശീലനത്തിലൂടെ, നിങ്ങൾക്ക് ഇംഗ്ലീഷിൽ നന്നായി സംസാരിക്കാൻ കഴിയും.

ഇംഗ്ലീഷ് ഭാഷയിൽ പ്രാവീണ്യമുള്ളവരാകാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്ന വാക്കുകൾ, ഭാഷാപദങ്ങൾ, ഫ്രെസൽ ക്രിയകൾ, സ്ലാംഗുകൾ എന്നിവയുടെ പ്രതിദിന ഡോസ്.

പ്രകടന സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകൾ – തത്സമയ റിപ്പോർട്ടുകളിലൂടെ നിങ്ങളുടെ പുരോഗതി, ഇംഗ്ലീഷ് സംസാരിക്കാനുള്ള കഴിവ് മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിന്റെ മേഖലകൾ എന്നിവ വിശകലനം ചെയ്യുക. നിങ്ങളുടെ ഭാഷാ വൈദഗ്ധ്യത്തിന് മറ്റ് പഠിതാക്കൾക്ക് ലഭിച്ച ഫീഡ്ബാക്കിൽ നിന്നാണ് നിങ്ങളുടെ റേറ്റിംഗുകൾ ഉരുത്തിരിഞ്ഞത്.

റെക്കോർഡ് വ്യാകരണവും പദാവലി സെഷനുകളും – ആവശ്യാനുസരണം റെക്കോർഡ് ചെയ്ത ക്ലാസുകൾ ആക്സസ് ചെയ്ത് നിങ്ങളുടെ വേഗതയിൽ പഠിക്കുക. എല്ലാവരുടെയും ആവശ്യങ്ങൾ പരിഗണിച്ച് – തുടക്കക്കാരൻ, ഇന്റർമീഡിയറ്റ്, അഡ്വാൻസ്ഡ് എന്നിങ്ങനെ വിവിധ തലങ്ങളിലായാണ് ക്ലാസുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാൻ CLICK HERE

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2024 Pravasiclick - WordPress Theme by WPEnjoy